Hạng B2
11/5/16
391
313
63
34
Anh Hải chạy theo chính sách giá để chất lượng kém quá. từ kia đến mazda, làm ảnh hưởng tới uy tín hãng. xe bán rất chạy mà giá tụt dốc k phanh. làm cho người mua trước bị ức chế. toyota giá cao thật nhưng chất lượng rất ổn định. đó là sự thật. về mazda a Hải lắp chất lượng ngang hoặc hơn Kia tý. Các cụ hay chạy đường dài đi tỉnh là thấy rõ nhất chứ chạy 2 30km trong phố thì chả khác gì nhau... A Hải k muốn mất khách nên tập trung vào chất lượng. rẻ mà kém khách hàng quay lưng ngay.
Không biết do bán được nhiều xe hay tỉ suất lợi nhuận trên đầu xe tăng mà báo cáo tài chính năm sau cao gấp đôi năm trước đó bác:3dcuoi:

h2c confirmed
Hạng B2
13/5/08
292
459
63
Sao a Hải ko cắt mie nó dây điện, cho cá vàng chết hẳn luôn, lúc đó KH tha hồ yên tâm ko gặp cá vàng nữa !

Tập Lái
26/5/14
44
31
18
:3dgian2:
Sao a Hải ko cắt mie nó dây điện, cho cá vàng chết hẳn luôn, lúc đó KH tha hồ yên tâm ko gặp cá vàng nữa !
cắt đi lúc hao nhớt hay lỗi khác nó ko báo cá vàng nữa thì cho xe vào viện Bảo tàng luôn hả

Hạng B1
9/2/15
73
77
18
32
em định like chủ thớt 1 cái nhưng đọc tới cuối lại nhé Hyundai Elantra 2.0 option "tới nóc" vào làm cục hứng. Từ 1 bài thông tin ý nghĩa cho Anh/Em thành 1 bài PR thừa gió bẻ măng.
Nói chứ vẫn Like, đợt này anh Mazda hỗ trợ anh Hải không nhiệt tình rồi

Hạng B1
9/8/12
77
33
18
Đổ nước biển Formosa vô chạy đảm bảo cá vàng chết hết liền :))

Hạng C
5/11/10
820
760
93
Không biết do bán được nhiều xe hay tỉ suất lợi nhuận trên đầu xe tăng mà báo cáo tài chính năm sau cao gấp đôi năm trước đó bác:3dcuoi:

- thôi đi bác ơi ! nếu bác là khách hàng thì ok, nhưng nếu là saler thì tốt nhất đừng công kích hay chê đối thủ, Toy ít hỏng vặt máy móc thật, nhưng ko có nghĩa là sẽ ko có những lỗi khác ! không hỏng vặt máy móc, nhưng lỡ mà hỏng túi khí như Toy dính ở nc ngoài vì dùng túi khí Tanaka gần đây thì sao ? liên quan tới tánh mạng con người đó ! chắc nhiều ng VN còn nhớ vụ xe Camry 2002 đâm cột điện thụng capo mà túi khí không bung không ? sau đó Toy giải thích lòng vòng nào là phải đâm trực diện, với vận tốc tối thiểu là bao nhiêu thì mới bung ! nghe không thuyết phục chút nào, rồi cũng chìm xuồng như thường lệ thôi ! rồi thảm lót chân làm kẹt chân ga..., ít lỗi nhưng toàn lỗi dính là đi xa ko à !
- Hôm rồi hai vc em kêu taxi ( Vios limo )còn rất mới, chở nhóc con đi khám bệnh, mưa lâm râm thôi mà nóc xe kêu lộp độp y như mái tonle vậy....., biết là Vios limo thì cắt giảm tối đa cho giá hạ rồi ! nhưng mong các hãng xe làm ơn nghĩ dùm là Taxi thì cũng để chở người chứ đâu phải chở hàng hóa đâu mà để sao cũng được....!

• Like
Reactions: Huy Duong
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Thế là phía sale và Toy ai cũng Happy vì đã móc túi người tiêu dùng ngày càng nhiều (tỷ suất lợi nhuận trên đầu xe mà).
Người dùng phải cảm thấy happy hơn hả bác? Mỗi năm mua xe ngày càng đắt hơn, đắt hơn do thuế và do toy để đảm bảo tỷ suất lợi nhuận luôn tăng vùn vụt