Hạng D
24/4/17
1.881
1.502
138
34
Quả lux a bán được nhiều hơn camry là 1 tin đáng mừng:
  1. Nhật lùn sẽ ko còn tư tưởng tao thik bán sao thì bán, mày ko có lựa chọn khác để mua. Ông thik bán Accord tỉ tư đấy, rồi sao?
  2. Nhật lùn áp đặt tư tưởng dân Vịt ko thèm quan tâm đến cảm giác lái, động cơ, nhập nhưng vứt cho cái động cơ đời tống trên con Cam là được rồi. Bây h thấy rõ ràng cái ăn tiền của con lux là động cơ, hộp số
Lux mãi ko so được với nhật đâu... đừng tự sướng quá....
Sài thời gian 1-2 năm sữ tự hiểu... khỏi tranh luận chửi bới gì nhau

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Nói thật Camry mới tán cho vỡ mồm hết, dạo gần đây em thấy Camry mới chạy ngoài đường rất nhiều, và nó rất đẹp.

Hạng D
21/5/13
1.064
4.182
143
Một vài niên đầu sẽ chưa cần và chưa có gì hư hỏng để thay thế, theo th gian rồi sẽ đến lúc các a ý sẽ vào các SR của vinh để sữa chữa, thaythế part...rồi họ sẽ hiểu thôi. Vd đơn giãn nhất là quả lop to bự thế kia, ko biết các hãng lốp có sẵn trên tt ko? hay là phải vào vinh để thay?

Hạng B2
27/10/16
132
64
33
Con LUX A bê nguyên khung gầm, động cơ, hộp số... của BMW series 5 vào thì Camry với M6 sao đủ tuổi so, trong khi giá tương đương nhau.

Hạng B1
28/11/18
58
70
18
32
Biên Hòa - Đồng Nai
Năm 2010 khi nhà em mua Kia carens , ng ta cũng nói như thế đó anh, Kia ko so dc với xe nhật đâu ( lúc đó so sánh với innova ).

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Năm 2010 khi nhà em mua Kia carens , ng ta cũng nói như thế đó anh, Kia ko so dc với xe nhật đâu ( lúc đó so sánh với innova ).
h Kia đã so được vs xe Nhật ?

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Con LUX A bê nguyên khung gầm, động cơ, hộp số... của BMW series 5 vào thì Camry với M6 sao đủ tuổi so, trong khi giá tương đương nhau.
Chất lượng Camry 20 năm qua đã được khẳng định trên khắp TG, mình nghĩ chỉ cần 5 năm là có thể biết được chất lượng Lux A

Hạng B1
28/11/18
58
70
18
32
Biên Hòa - Đồng Nai
h Kia đã so được vs xe Nhật ?
mình ko tranh luận với bác về vấn xe nhật xe hàn vì sẽ xà quần trong câu chuyện măng có trước hay tre có trước, nhưng đứng dưới góc độ ng sử dụng 1 con xe hàn hơn 10 năm như mình, chất lượng hiện tại vẫn ok, chưa 1 lần nằm đường , chi phí bảo dưỡng vừa túi tiền, thì dần dần sẽ dc người tiêu dùng tin tưởng và mua sử dụng thôi.Còn bác kia nói câu Lux của Vin mãi mãi không bằng dc xe Nhật....thì không khác trong tư tưởng chưa đánh đã thua.,đôi lời chia sẽ.