Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
Bác nói sao chứ mình làm gói cao cấp, chỗ uy tín, đồ ồn từ đường vọng lên ko thay đổi, chỉ đc cái cửa đóng nặng, phê hơn và nghe nhạc chắc hơn thôi, những a e trong nhóm chạy thử cancel hết lun:). Hehe, chuột bạch thất bại:p

Em ko biết bác làm cao cấp thế nào, còn em làm đồ bình thường, thấy cách âm mặt đường khá hơn. Đương nhiên bác đừng so sánh kiểu kiểu Mazda 6 với Bim5 hay MerE. Vì cách âm còn phụ thuộc nhiều yếu tố như cửa kính, chất liệu khung gầm, v..v... Chỉ khá hơn thôi nhe bác, ko phải êm ru đâu :D

• Like
Reactions: Thangguitar79
Hạng B2
17/5/17
436
333
63
ồn là so với xe nào mới được, so với kia morning hay so với mec bmw.
bác mua xe giờ được chạy thử free mà. leo lên những xe trong tầm ngắm mà test.
còn nghe đồn thì m6 2.5 ồn hơn mấy em cùng phân khúc tí vì mâm to -> vỏ mỏng -> ồn hơn.
nhưng bù lại thì nhìn đẹp hơn
M6 bình thường, ko có gì ấn tượng cả.

Tập Lái
28/6/15
12
2
3
45
Em ko biết bác làm cao cấp thế nào, còn em làm đồ bình thường, thấy cách âm mặt đường khá hơn. Đương nhiên bác đừng so sánh kiểu kiểu Mazda 6 với Bim5 hay MerE. Vì cách âm còn phụ thuộc nhiều yếu tố như cửa kính, chất liệu khung gầm, v..v... Chỉ khá hơn thôi nhe bác, ko phải êm ru đâu :D
Cách âm full xe, hàng của Đức, 14 chai nước biển, một địa chỉ rất đc a e os đánh giá cao nhưng em ko tiện .... hehe, nói chung mỗi người 1 cảm nhận, riêng bản thân em là so với số tiền bỏ ra thì ko mang lại hiệu quả như mong đợi, mình cú nêu lên cảm nhận thật vậy để a e khác muốn làm thì tham khảo thui:))

• Like
Reactions: MMcLaren