Tập Lái
10/9/04
11
0
0
53
Hà Nội
www.cardomain.com
RE: Mazda6_ Xem rồi bình luận

Tui sẽ trả lời tỉ mỉ cách cấy audio sau nhé Vivu, kèm cả hình ảnh sinh động luôn nhé, sớm thôi mà!!!
Bác Thdwin à, tui khẳng định là không có hiện tượng nhẩy đĩa, kể cả khi mình cầm ngược rồi " orgagina lắc qua lắc lại" cũng không nhẩy một tí nào luôn, ổn định tuyêt đôi. Bác Thdwin quả là sành sỏi lắm nghe, quả đúng là khi đi trời nắng nếu để vậy rất hại cho cái mạy Nhưng cái máy này lai có cái docking, khi đi nắng, bác chỉ cần gạt cái lẫy một cách nhẹ nhàng, lấy cả cái máy ra luôn rồi cất vào glove box là ok, không phải lo lắng gì ca. Khi khởi đọng máy xe, yên tâm là không bị tắt nguồn vì nó có ắc quy, khởi động rồi lại chạy bằng điện 12V chuyển qua 110;). Sự ồn định là tuyệt đối

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

He he xe bác đẹp phết , bác thiết kế quả tháo được ra hay phết chứ không bọn đạo tặc lại ngứa ngáy. Cám ơn bác đã dâng hiến em cho mọi người cùng vui.

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Trích đoạn: Alonix

click [link]http://www.cardomain.com/id/thangbui[/link]
and Please don't forget to vote !

Bác cho em hỏi là bác lắp cái màn hình đấy ở đâu thế ???

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

cái màn hình của bác alonix em có thấy bán ở các trung tâm điện máy (Ng Kim, THiên Hòa, Tax) giá khoảng 14 lít thì phải. Bác nào mún độ DVD thì mua cái này về tự gắn nó mới...sướng. Mình làm mình hưởng nó mới vui.:D

Tập Lái
27/8/04
8
0
0
43
Hà Nội

Alonix Thắng Bùi nhà gần Daewoo phải không? Xe đẹp quá. Hồi Tết vừa rồi Thắng đang chạy chính con Mazda6 này trên đường Điện Biên Phủ, chở bạn gái đi chơi, vẫy gọi một thằng cha to béo râu Samurai đi ET8....... ngồi sau xe thằng cha to béo đó là chị. hì hì...

Nhớ không? ;)

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM

Trích đoạn: momo

Alonix một thằng cha to béo râu Samurai đi ET8....... ngồi sau xe thằng cha to béo đó là chị. hì hì...

Ủa vậy chị ngồi ở chổ nào vậy kìa??? chắc trên cái baga sau hả chị? :D

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Hi mr.Alonix. heheeheh!!!!!!!! xe cua? bac' ngon day'!!!!! Bien? so' la` 7567 dung' ko???

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Xe bác độ đẹp đấy, chắc "thiệt hại" cũng khá khá đấy nhỉ, tôi cũng muốn độ như bác lắm nhưng điều kiện chưa cho phép. Nhưng sao bác không bọc da mấy cái ghế và gắn thêm cái spoiler lên luôn, đã chơi thì chơi cho tới luôn đi, ăn chơi phải nghiến răng "ken két" lại chứ :D

Hạng B2
18/9/04
295
4
18
Đâu đó

Hê cái trang web của bác bảo mật kinh quá. Lúc nãy em không dùng thanh cuộn được, bây giờ lại được...

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Nói thật là tối hôm qua em có đua với con M6 này mấy vòng quanh Bà Triệu và Lý Thường Kiệt. Nhưng mà phải nói là pô HKS của bác nghe chán quá!! Nghe nó cứ tẹt tẹt thế nào ấy, giống hệt cái pô của bác LQT. Đề nghị bác đổi sang dùng GrEedy giống của em đi. Nghe vừa ấm vừa khoẻ. e`he`he`he`he`h!! Hôm qua mà đường rộng một chút thì anh em mình chơi tới bến luôn nhỉ. h`eh`ehêe`h! Nhưng mà anh mình mà chơi thêm 1 lúc nữa là các chú bộ đội biên phòng xuất hiện đấy, lúc đấy thì nhiều điều thú vị xảy ra đấy. he`h`e`ê`eh`e`ê