Hạng D
10/10/08
1.140
12
48
Cái này em chụp bằng phần mềm của iPhone..màu hơi ảo..:))

[MBFC] Ảnh chương trình từ thiện Thắp sáng tương lai

Cậu bé này khóc từ lúc đòan vào tới khi phát quà...thì nín..:))

Cháu này là thương lắm...bị "bệnh" từ bé nhưng ánh mắt và nụ cười luôn hy vọng..:))

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
nhìn những tấm ảnh là biết bậc thầy về nhiếp ảnh

Tập Lái
28/8/12
10
0
0
66
TpHCM
Sau một tuần đến Lán Tranh các Bác nào có hồi âm về tình trạng các cháu hoặc người dân tại đó không? Nhìn hình ảnh của các cháu và người dân tại đó thật tội nghiệp! không biết các cháu có biết cách dùng thuốc để trị bệnh không? hay chỉ lảnh thuốc về rồi vứt đâu đó! Các Bác có biết tại sao da mặt, tay chân của các cháu ở Lán Tranh có màu như vậy không? Bác nào trả lời đủ và sớm nhật sẽ được phần thưởng tinh thần xứng đáng.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/10/08
1.140
12
48
Em nghĩ 1 phần là do vùng cao, khí hậu lạnh làm cho da nứt nẻ cộng với không chăm sóc vệ sinh thường xuyên nên da các em nó bị như vậy..:D

Tập Lái
28/8/12
10
0
0
66
TpHCM
A quắn ơi! Đề nghị Kaching thỏ thẻ bên tai bà xã (BS) hội ý thêm nha! đã được 50% rồi đó.
thấy tên của em, Bác Minh nhớ các em qua trời, vì lúc nào cũng vui và năng động, lại thêm cá tính....ă..n....nhiều nữa, làm Bác Minh ....thèm, vì đâu dám ăn nhiều được như mấy em dâu. Hi Hi

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
ngngvinh90 nói:
:D:D. MBFC Football team có đá banh bằng gậy không bác Hiển mà bác Hiển rủ ba em vào hội đá banh. :D:D
anh đưa link cho ba vô xem hình tụi anh mới off cho vui ,và thấy kaching quắn ra sao :D