Tập Lái
10/6/08
38
0
0
50
TP.HCM
Re:MBFC - Những tấm lòng nhân ái 2012

Dạ,Chua có dịp đe ra mắt Bác BimAutomator ui.

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.607
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn

Gần cuối đường cao tốc mới mở một quán cơm tấm Kiều Giang rất đẹp ( ngay trạm thu phí đang xây ) hoặc một địa điểm nữa là phở Hai Hùm hướng về Mỹ Thuận ( cách cao tốc khoảng 3-4km )

Hạng C
17/7/10
638
0
16
37
HCM

vậy bác ppthy cho e ké xe nhé. để e biết đường mà đu theo nữa.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

lntnghia nói:
Anh SUp cho em hỏi chương trình đi Bình Dương thế nào vậy anh...??? Nhân sự như thế nào rồi...???

Hiện tại MBFC mình chỉ join chuyến ĐT thôi em.
Nếu em hay các bác khác muốn join thì anh sẽ báo với nhóm TNV ngay để sắp xếp xe. Hiện nhóm TNV sẽ sử dụng xe 15 chỗ cho chuyến BD.

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

ppthy nói:
Dạ,Chua có dịp đe ra mắt Bác BimAutomator ui.
Vậy bác phải chuẩn bị 1 bình rượu cần,kvl thích uống rượu cần..:D:D

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38

Cho em góp ý v/việc xây dựng quỹ và phát triển hoạt động ngày càng vững mạnh sôi nổi ạ...... Mình gây quỹ bằng hình thức đấu giá cái gì có thể đấu giá đc chẳng hạn..... Ex: e thấy mọi người khen nức nở cafe của a htnk .... Vậy mình sẽ đấu giá gây quỹ và bên cạnh đó lả niềm vui nữa...... Sôi động lên với những món hàng độc ma các bác sưu tầm đc..... Và đơn giản hơn đó là món quà dành cho những tấm lòng nhân ái MBFC cao cả..... Hyhy...... Các bác cho e ý kiến, nếu đc ae mình lập thread hén..... Còn đc hay hog đc nếu công trình em ấp ủ thành công vào 2 tháng tới thì e cũng xin phép đấu giá gây quỹ ạ. Khakha.....

Hạng C
26/11/10
718
4
18
35

SUp.com nói:
lntnghia nói:
Anh SUp cho em hỏi chương trình đi Bình Dương thế nào vậy anh...??? Nhân sự như thế nào rồi...???

Hiện tại MBFC mình chỉ join chuyến ĐT thôi em.
Nếu em hay các bác khác muốn join thì anh sẽ báo với nhóm TNV ngay để sắp xếp xe. Hiện nhóm TNV sẽ sử dụng xe 15 chỗ cho chuyến BD.
vậy có bác nào ngày 08/01 có thể join dc ạh...??? Nếu các bác đi được thì em sẽ theo phụ các bác 1 tay. Thế a SUp có đi ko anh...???