Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
Re:MBFC - Những tấm lòng nhân ái 2012

kì này em xin đc đi ké ạ....... có ai chứa em thì cho em bít ợ....

Hạng C
26/11/10
718
4
18
35

hatoan nói:
Em thì cũng ké luôn, xe anh SUp chở các bác nhóm TNV còn chổ trống ko ạh...??? Cho em đu theo làm xe thổ địa dẫn đường luôn. :D

Hạng C
17/6/11
633
1.067
43

Booked thuyền. Thoải mái sl. Ít hay nhiều, no problem. Em check thực đơn ăn trưa rồi báo lại các bác sau. Em đang ở an giang. Keke

Tập Lái
6/10/10
44
0
0

Em đi nữa, em vote 2 ngày hè hè
Tùy anh Bindtv và anh SUp, cho em ngồi đâu em ngồi đó à hihiiiii :)))
bindtv nói:
Hổm rày hóng hớt nhưng sợ không đi được nên em chưa dám phát biểu, giờ thấy anh Sup làm cái thớt mới em cũng xin biểu quyết 1 phiếu cho chuyến đi 2 ngày, em nghĩ hiếm khi có dịp đi như vậy nên tranh thủ thêm 1 ngày sẽ vui hơn ạ :)
Các bác cán bộ vào cho xin ý kiến chỉ đạo đi ạ :)

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

lntnghia nói:
hatoan nói:
Em thì cũng ké luôn, xe anh SUp chở các bác nhóm TNV còn chổ trống ko ạh...??? Cho em đu theo làm xe thổ địa dẫn đường luôn. :D
Hiện tại xe anh đang over booked ;), đắt sô lắm cơ ;):D

Hạng C
26/11/10
718
4
18
35

@bác leduyan: Bác sure vậy là em yên tâm roài. Cảm ơn bác rất nhiều. :) Mình đi chợ nổi đến tầm 9h là về Đồng Tháp nhận phòng và đi Gáo Giồng ăn trưa luôn. Thực đơn em lo hết rồi ạh, bảo đảm toàn đồ "đồng" 100%. :D

@các bác khác: Các bác vào dk để em báo số lượng phòng cho khách sạn. Bác nào xe còn trống chổ cho em book luôn ợ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/11/10
718
4
18
35

Em xin cập nhật chút tin tức ạh.

Về phần khách sạn: Có 2 khách sạn tốt nhất ở Cao Lãnh là KS Sông Trà và KS Hòa Bình, tất cả đều 3 sao. Về hình thức thì Sông Trà đẹp hơn, giá thì mắc hơn, lúc trc hội Audi ở KS này. Nhưng KS này chỉ có 2 loại phòng: 1 giường đôi và 2 giường đơn. Còn KS Hòa Bình thì có 3 loại phòng: 1 giường đôi, 2 giường đơn và 3 giường đơn. Giá thì rẻ hơn khoảng 100K/phòng do ở xa trung tâm hơn 1 tí. Các bác cho em xin ý kiến nhé.

Về phần KDL Gáo Giồng: nếu đi bằng 4B thì thời gian cũng bằng với đi tắc ráng, vì đường đi rất hẹp (2.5m) và là đường đal nữa. Nếu gặp xe ngược chiều thì cả 2 xe phải cho 1 bánh xuống lề thì mới qua được. Nguy cơ xước xát thì . . . . hên xui, tùy vào trình độ lách của các bác. :D Nếu chọn đi bằng tắc ráng thì từ KS mình sẽ đi 1 đoạn khoảng 3km rồi gửi xe trong 1 trường học ngay điểm hẹn, người của KDL sẽ chờ mình ở đó. Và phí tắc ráng đưa đón là 900k. Các bác vote cho em vụ này luôn nhé. Riêng em thì em vote đi tắc ráng. Thú vị và an toàn hơn bởi Mẹc mà bị xước thì. . . . .

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Cập nhật . . . cập nhật :);)
-----------------------------------------------------------------------------------------
Danh sách thành viên MBFC tham gia dã ngoại cuối năm kết hợp từ thiện tại Đồng Tháp:

1/ leduyan - 2L - E240
2/ kvl - 4L - Triton (2L + hatoan và ashigu)
3/ SUp - 4L - C200
4/ Cọp Con - xx - GLK
. . . . .

Hạng C
26/11/10
718
4
18
35

Em cập nhật tiếp nhé.
-----------------------------------------------------------------------------------------
Danh sách thành viên MBFC tham gia dã ngoại cuối năm kết hợp từ thiện tại Đồng Tháp:

1/ leduyan - 2L - E240
2/ kvl - 4L - Triton (2L + hatoan và ashigu)
3/ SUp - 4L - C200
4/ Cọp Con - xx - GLK
5/ Bimauto - 2L+2N - C250
6/ htnk - 3L+1N - GLK
. . . . .