Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Hôm qua bên cạnh chụp hình cuới quá chời.

Em bỗng thấy cô dâu khóc một mình, nghe phone xong thì em lân la hỏi: vì sao con khóc?

Cô ấy nói: dạ thằng trời đánh kia ko chịu thanh toán tiền cho bên photo...hụ hụ hụ... Mà anh còn trẻ chưa già hơn ba em sao kiêu em bằng con? Hụ hụ hụ...

...sau đó em thanh toán dùm tiền wedding photo, và sáng nay mới nhớ là hôm qua ko biết mình về khuya ntn...!!?

Cảm ơn bác Vkool, bác thiệt là kool!

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
T.ran nói:

Em bỗng thấy cô dâu khóc một mình, nghe phone xong thì em lân la hỏi: vì sao con khóc?

Cô ấy nói: dạ thằng trời đánh kia ko chịu thanh toán tiền cho bên photo...hụ hụ hụ... Mà anh còn trẻ chưa già hơn ba em sao kiêu em bằng con? Hụ hụ hụ...

...sau đó em thanh toán dùm tiền wedding photo, và sáng nay mới nhớ là hôm qua ko biết mình về khuya ntn...!!?

Bác T.ran này đi tới đâu là chiến tới đó.
Bái phục... Bái Phục bác làm sư phụ

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
T.ran nói:

Ko biết ntn nhưng kiểm tra lại mất mịa trym rồi vì bị chú rể thiến. Hayzzza thiệt là đau lòng quá đê.