Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.603
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Chào các bác MBFC, bạn bè thân hữu và các đối tác.

Sinh nhật diễn đàn OS 11 năm đã thành công tốt đẹp. Tại đêm Galadinner, chi hội Mercedes-Benz Fan Club (MBFC) đã đấu giá thành công bộ vật phẩm: chai rượu Chivas 3l 12 years, bức tranh và chiếc áo có chữ ký của thành viên OS với mức giá cao nhất là 70 triệu đồng. Tổng cộng số tiền BTC đấu giá là 260 triệu đồng được chuyển đến trường tiểu học Phú An - huyện Phú Vang - tỉnh Thừa Thiên Huế để trang bị thêm bàn ghế học tập cho các em học sinh trường này.

Trong đợt vận động đợt 1 trước đây, các thành viên MBFC đã đóng góp với số tiền gần 100 triệu đồng và đợt 2 này tiếp tục ủng hộ 70tr nhằm nhanh chóng hoàn tất và đưa trường vào sử dụng trong vòng 2 tuần nữa.

Theo thông báo từ bác BimAuto ( vừa được trao kỷ niệm chương OSOM của năm 2013 do có nhiều đóng góp cho các hoạt động từ thiện của MBFC ) số tiền Quỹ nhân ái còn lại 60tr đồng sẽ chuyển đến Ban tổ chức, còn thiếu 10tr đồng rất mong các thành viên tiếp tục ủng hộ.

Trân trọng

Đại diện MBFC

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Em mở hàng phát.

T.ran: 3 triệu.

Kế tiếp em sẽ đóng góp thêm cho Quỹ Nhân Ái New, tạm đặt như vậy, sau thớt này ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Em đã góp 2tr5 xây trường học trong đợt đấu giá vừa rồi,chuyển khoản cho kevinpark gì đó.Phần này em xin không gốp nửa.
Cho em hỏi hiện bức tranh và chai rượu,cái áo ai giử?

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Tránh, áo, ruợu hiện vẫn nằm trong BĐH OS, sau này sẽ tạm chuyển qua HT kvl để lưu niệm và các mục đích chung sau.

Quỹ Nhân Ái là phần đóng góp của toàn bộ anh em MBFC nhiều năm nay, và đã sử dụng rất nhiều chủ yếu hỗ trợ giáo dục cho trẻ em nghèo. MBFC đấu giá là vì mục đích từ thiện chứ ko nhằm đánh bóng tên tuổi, vì ở OS này mọi nguời đều biết MBFC là ai rồi.

Vừa qua, đợt đấu giá, HT, 2 HP và OSOM Bimauto đã hội ý truớc khi đấu giá và quyết chung với trách nhiệm của mình. Thành viên nào ko tham dự hay có ý kiến góp ý nào, vui lòng pm cho T.ran, em xin tiếp thu và giải quyết.

Thân.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
hoaiphong99 nói:
Em theo cha T Ran 1 chai, đằng nào thì nó cũng về quê mình:D

Alo của em vừa . . boong, nhận 1tr của bác hoaiphong :)
Cám ơn tấm lòng của bác