Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
11
keenlon nói:
hocap nói:
Chỉ có chừng đó ảnh thôi bác ạ , nhưng chất lượng ha .
bác keenlon nên nhà bác nhiều bia keen lon quá chừng , thế nên còn gần nguyên 1 chai rượu " nhẹ " 40 độ pha cam ( quên tên mất ) của bác kevinthai . Uống thơm và ngon lém .
Chương trình off thân mật của hocap có một trục trặc nhỏ nên sẽ dời vào tuần sau . Nhờ keen lon bố trí vào chủ nhật ngày 09/08 nhé .
Thân chào anh em hội merc .

Chai rượu bác KevinThai còn để lại trong nhà hàng bên em là "Vodka Mandarin" thơm lừng.... Bác Hocap ạ !

OK, em chờ tin của bác vào ngày 9/8 nhé.

Xe của mình bị khai báo sai số hải quan vào giờ chót nên bên ford đã làm 1 tuần nay các thủ tục hành chính để chĩnh lại rồi mà chưa xong , đến giờ này mình cũng chưa biết kết quả .
Mình thì rất muốn sẽ tổ chức một bữa off vui vẻ vì mình chơi với rất nhiều hội trên os , Hon da , toyota , ford , merc và xóm nhà lá cùng với nhóm nữ lái xe của mình nữa .
Hy vọng khi nào giấy tờ xong xuôi , mình sẽ được gặp nhiều thành viên của hội merc như bữa off thân mật lần trước nhưng chưa dự kiến ngày cụ thể được .
Tiện đây cho mình mời các bạn ghé vào :http://www.otosaigon.com/...px?m=1647268&high=
Ủng hộ cho chuyến đi làm công tác xã hội và tìm hiểu Buôn ma Thuột cùng với hội toyota các bác nhé .

Hạng B1
29/7/09
80
0
0
53
Các Bác ui,

Hôm nay (9/8) các Bác có offline không nhảy ? Nếu có Bác ới em nhá (0946471971)