Hạng C
7/2/12
656
463
63
Xàm
Cứ bầu hơi là ngon à? T chưa ngồi nên ko phán, nhưng a đã ngồi chưa hay chỉ xem thông số kỹ thuật?
Xin hiểu là bầu hơi trên xe cỏ thì ko thể so với mấy chiếc xe sang được
Còn riêng về chiếc sedona tuy chẳng có bầu hơi. Nhưng ai mà phán sedona bị tưng xóc là chém gió. Chấm hết
Chuẩn luôn. Cứ tưởng bầu hơi là ngon, đến v class còn xóc gấp mấy lần con Sienna

• Like
Reactions: minhbt
Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Trong so sánh làm gì có cái thước nào để đo cho chính xác đâu anh. Có thể anh ngồi sedona thấy nó êm hơn những xe kia. Nhưng anh kia ngồi sedona lại thấy nó xóc hơn những xe ảnh đã ngồi hoặc do tình trạng địa hình các cung đường trên các xe đi qua nó khác nhau. Khách quan thì ảnh có "thước" của ảnh, anh dùng "thước" của anh, đâu cần gắt vậy.
ảnh nhận xét chiếc tourneo thế nào m ko quan tâm
Nhưng nếu đã ngồi sedona rồi thì tin chắc ko 1 ai dám phán nó xóc tưng nhé. Còn nếu nói xóc hơn S class thì ok đồng ý
Cỡ mấy con x3 glc chưa chắc êm bằng sedona đâu cụ

• Like
Reactions: minhbt
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
ảnh nhận xét chiếc tourneo thế nào m ko quan tâm
Nhưng nếu đã ngồi sedona rồi thì tin chắc ko 1 ai dám phán nó xóc tưng nhé. Còn nếu nói xóc hơn S class thì ok đồng ý
Cỡ mấy con x3 glc chưa chắc êm bằng sedona đâu cụ
Em chưa ngồi Sedona hay Tourneo nhưng xem qua các bài so sánh về 2 xe(youtube) đều bảo giảm xóc Tourneo ngon hơn. Em k rõ mấy bác review có ăn uống gì k. Nhưng vẫn thấy bác hơi gắt quá thôi :D

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Em chưa ngồi Sedona hay Tourneo nhưng xem qua các bài so sánh về 2 xe(youtube) đều bảo giảm xóc Tourneo ngon hơn. Em k rõ mấy bác review có ăn uống gì k. Nhưng vẫn thấy bác hơi gắt quá thôi :D
Ngon hơn và nhận xét 1 con xóc tưng là khác nhau nhé

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Ngon hơn và nhận xét 1 con xóc tưng là khác nhau nhé
Thật sự thì bác nói em vẫn chưa hiểu lắm. Khi nhận xét cái giảm xóc ngon hơn thì nếu k hơn về phần giảm tưng, xóc khi đi đường xấu vậy thì chỗ ngon hơn này đang nhắm vào phần nào?

Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
Xàm
Cứ bầu hơi là ngon à? T chưa ngồi nên ko phán, nhưng a đã ngồi chưa hay chỉ xem thông số kỹ thuật?
Xin hiểu là bầu hơi trên xe cỏ thì ko thể so với mấy chiếc xe sang được
Còn riêng về chiếc sedona tuy chẳng có bầu hơi. Nhưng ai mà phán sedona bị tưng xóc là chém gió. Chấm hết

nó còn phụ thuộc nhiều yếu tố như chiều dài cơ sở chẳng hạn. Bầu hơi xe nhỏ êm sao bằng bầu hơi đầu kéo =))