Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
Được tin anh họ em mới nhập về em Acura MDX, em xách may sang chụp để phục vụ các bác liền. Theo bác em MDX thì màu gì là hợp nhất à?

Bảng đồng hồ màu xanh, chỉnh sáng tối được, trông rất đẹp các bác nhỉ.

[/img]

Tổng thể hơn.

[/img]

Vô lăng với nhiều nút bấm tích hợp.

[/img]

DVD cho hàng ghế sau.

[/img]

Điều hòa 2 vùng cho hàng ghế sau.

[/img]

Em nó nhìn từ dưới lên.

[/img]

Từ trên xuống.

[/img]

Liếc mắt đưa tình...:D

[/img]

Nhìn từ phía sau.

[/img]

Phần quan trọng nhất đây các bác.

[/img]

Key...

[/img]

Mâm em nó, em không biết các loại xe khác sao. Chứ khi muốn tháo mâm của em MDX này, phải cần đến chìa khóa các bác à. Các bác để ý thấy trong năm con ốc vít sẽ có 1 con khác kiểu, có hình kiểu cánh hoa. Đó là ổ khóa các bác à.

[/img]

Cuối cùng là đứa cháu đáng yêu của em...^^

[/img]

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
RE: MDX mới về....

Xe đẹp quá. Nhất là thằng cu, đầu nó xoáy như thế thì mai mốt nó thành anh hùng xa lộ đấy:)

Hạng B2
27/11/06
169
2
18
45

Ôi giấc mơ của e.[8|][8|][8|] Xe này máy chổ vậy Bác?

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Do tự đứng ra nhập về nên giá hạt dẻ hơn bác meoto à, loanh quanh 90k bác à.
Hehe, bác Sơn nguyên nói chắc đúng, nhỏ nhỏ thế nhưng cũng mê công nghệ lắm rồi bác à. Em đến cứ đòi bằng được cái máy ảnh của em. Leo lên xe rồi thì nghịch đủ thứ lun bác à.
@ bác Daicoviet, em còn vài pic nữa chưa post lên, lát có gì em post lên phục vụ bác...^^
Không có bác nào giải thích rõ cho em chỗ cái vành có ổ khóa nhỉ? Không biết các loại xe khác có không ạ?

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Cái khóa hoa khế đó thì mấy cái xe đời 8mấy, 9mấy em nhớ không nhầm cũng có thì phải.

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Cái khoá mâm đó chỉ là 1 loại wheel accessory, gọi là wheel stud locks, không đắt lắm, thường được bán 1 bộ 4 chiếc khoảng vài $ đến vài chục $ thôi mà bác. Như trên xe BMW loại chính hãng em thấy bán giá 49.95$:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

vận hành ra sao thì em không biết nhưng phải công nhận MDX quá hợp lý với giá tiền, nội thất cực kỳ đẹp và ấn tượng, ngoại thất nhìn dữ dằn:)

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Hì, em bái phục bác Hưng, kiến thức của bác quả thật sâu xa lắm. Công dụng của cái khóa mâm đó có lợi ích nhiều lắm không bác?
@ bác Mb_fan, hôm em cũng được test thử em nó một đoạn. So với em carens cùi bắp nhà em thì khác hơn hẳn bác à. Tóm lại là sướng....^^ Duy chỉ có điều là em thấy còi hơi khó bấm đối với những người tay nhỏ như em bác à.