Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN
RE: MDX mới về....

Trích đoạn: ph_h

Công dụng của cái khóa mâm đó có lợi ích nhiều lắm không bác?

Thì chỉ để chống trộm tháo cả mâm lốp thôi mà, ở ta kiểu trộm này chưa phổ biến. Với lại các xe xịn thường có chức năng chống trộm, nó cũng báo động inh ỏi nếu phát hiện bị tháo mâm lốp nên cái này chưa cần thiết lắm.

Hạng D
21/12/06
1.117
622
113

Trích đoạn: hung_ng

Công dụng của cái khóa mâm đó có lợi ích nhiều lắm không bác?

Thì chỉ để chống trộm tháo cả mâm lốp thôi mà, ở ta kiểu trộm này chưa phổ biến. Với lại các xe xịn thường có chức năng chống trộm, nó cũng báo động inh ỏi nếu phát hiện bị tháo mâm lốp nên cái này chưa cần thiết lắm.
Tuy nhiên lưu ý ông anh của bác phải giử kỷ cái "đầu mở khóa" í (vì nó mằm rời), nếu mất cái đầu mở khóa thì phiền lém đó nha bác.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Hì, em bái phục bác Hưng, kiến thức của bác quả thật sâu xa lắm. Công dụng của cái khóa mâm đó có lợi ích nhiều lắm không bác?
@ bác Mb_fan, hôm em cũng được test thử em nó một đoạn. So với em carens cùi bắp nhà em thì khác hơn hẳn bác à. Tóm lại là sướng....^^ Duy chỉ có điều là em thấy còi hơi khó bấm đối với những người tay nhỏ như em bác à.
Xe cao cấp thì tay nắm cửa bên trong làm chúng ta khó đóng ==> để đóng nhẹ cho sang ;), tác dụng phụ : nhiều người đóng quá tay ==> chủ xe xót:D
Xe cao cấp còi khó bấm ===> để ít bấm còi ==> thể hiện đẳng cấp bác ạ
Có 1 bác trên OS được may mắn lái Mer trong 1 tuần, bác ấy bảo : lúc mới lái thì bấm còi quá oải do mỗi lần bấm là mỗi lần vận công[8|], không quen xe, đến lúc chia tay để trả về cho chủ thì lại nuối tiếc vì xe quá ngon, đi quá sướng, không nỡ xa em nó:). Thế mới biết giá trị của Mer:), bác ấy đi Corolla, được lái C200, 2 xe này tương đương nhau về hạng:)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Do tự đứng ra nhập về nên giá hạt dẻ hơn bác meoto à, loanh quanh 90k bác à.
Hehe, bác Sơn nguyên nói chắc đúng, nhỏ nhỏ thế nhưng cũng mê công nghệ lắm rồi bác à. Em đến cứ đòi bằng được cái máy ảnh của em. Leo lên xe rồi thì nghịch đủ thứ lun bác à.
@ bác Daicoviet, em còn vài pic nữa chưa post lên, lát có gì em post lên phục vụ bác...^^
Không có bác nào giải thích rõ cho em chỗ cái vành có ổ khóa nhỉ? Không biết các loại xe khác có không ạ?

tự nhập về mà lại rẻ hơn salon hả bác? em tưởng salon họ có nguồn hàng giá tốt, hoặc deal đc giá tốt chứ? chứ chẳng nhẽ salon họ cũng lên mạng rồi chọn xe như bt???^__^ cty nhà em cũng có chức năng xuất nhập khẩu, vậy là có thể mua rẻ hơn rồi ^__^

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

@ bác Kanz_min, theo em biết thì do anh họ em có người quen bên đó mua, rồi gửi về, mình ở nhà chỉ việc làm thủ tục hải quan bác à. Mà xe mới 100% thì em nghĩ nguồn hàng đó không quan trọng lắm bác à.
@ bác Kiến, em không biết phân biệt full option như thế nào bác à. Chỉ biết lúc về tính ra giá thị trường nếu do salon nhập về cũng tầm 100k, mà xe mới full hình như là 105K thì phải. Như vậy option chắc cũng tường đối đầy đủ bác à.

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Moá ơi thằng ku bé con quá dữ, trán có xoáy bò liếm to lồ lộ lun, ku này lớn lên nghịch vãi lun đây ...ekkekekek :D:D:D