Thảo Luật Chung Meadow Bình Chánh của Gamuda

Hạng D
24/6/14
1.937
2.840
113
Thấy các sale bên Gamuda đang rumo nhà phố Meadow Bình Chánh. Thông tin thì qua lễ sẽ giới thiệu dự án và mở bán vào tháng 7.
Giá dự kiến 7-8 tỷ/căn. Số lượng căn ko nhiều. Mời các bác vào thẩm định
Sẵn bác nào quan tâm thì cứ inbox em :)

Meadow Bình Chánh của Gamuda

• Haha
Reactions: phu2531993
Hạng B2
15/5/17
229
637
98
43
Thấy các sale bên Gamuda đang rumo nhà phố Meadow Bình Chánh. Thông tin thì qua lễ sẽ giới thiệu dự án và mở bán vào tháng 7.
Giá dự kiến 7-8 tỷ/căn. Số lượng căn ko nhiều. Mời các bác vào thẩm định
Sẵn bác nào quan tâm thì cứ inbox em :)

View attachment 3139031View attachment 3139032View attachment 3139033View attachment 3139034View attachment 3139036
Khu này đông và bát nháo thì khỏi nói rồi. Đi sợ trầy xe thấy mợ. Nhưng bán dự án giá cả trăm triệu /m2 thì mình hơi bị sốt rét

• Like
Reactions: kinhdoanhbds
Hạng D
24/6/14
1.937
2.840
113
Khu này đông và bát nháo thì khỏi nói rồi. Đi sợ trầy xe thấy mợ. Nhưng bán dự án giá cả trăm triệu /m2 thì mình hơi bị sốt rét
Cũng mới là dự kiến thôi bác, thông tin 2/5 họp triển khai. Để xem giá rumo chính sẽ là bao nhiêu. Mà khả năng giá cũng ko thấp hơn giá đang thông tin bữa giờ

Hạng D
24/6/14
1.937
2.840
113
có hình thiệt cái kệnh không Bác :D
Công tâm mà nói, thì cái kênh mà đi vài trời nắng như này thì cái mùi nó ối giời ơi lắm. Kênh đang là điểm trừ của cái này bác. Chứ nó mà xanh mơn mởn thì lại đẹp quá rồi :D

Hạng D
26/9/12
1.037
67.586
113
Ho Chi Minh City
Quan sát cá nhân: những dự án xây các ngôi nhà liền kề như đồng phục này ở vùng ven, ngoại thành HN và HCM hầu hết là thất bại, tức là rất ít người đến ở, dù có thể bán hết. Và trở thành các khu đô thị ma.
Nhìn thì có vẻ đẹp, hiện đại nhưng ở sẽ rất nhanh chán nếu cả khu là những căn nhà giống hệt nhau từ thiết kế đến màu sắc.......nó cảm giác như trại lính hay khu tập thể vậy.

Hạng C
24/2/11
796
19.002
93
Quan sát cá nhân: những dự án xây các ngôi nhà liền kề như đồng phục này ở vùng ven, ngoại thành HN và HCM hầu hết là thất bại, tức là rất ít người đến ở, dù có thể bán hết. Và trở thành các khu đô thị ma.
Nhìn thì có vẻ đẹp, hiện đại nhưng ở sẽ rất nhanh chán nếu cả khu là những căn nhà giống hệt nhau từ thiết kế đến màu sắc.......nó cảm giác như trại lính hay khu tập thể vậy.
Vấn đề chung của các khu này:
Nghèo ko có tiền ở, còn người có tiền thì cũng không chịu ở, nên thành đô thị ma.
Rất nhiều khu vị trí ko tốt, nhưng đều phân lô 5x20 xây 1 trệt 3 lầu quy hoạch, nên chẳng phục vụ cho đối tượng nào

Hạng D
24/6/14
1.937
2.840
113
Không riêng nhà xây sẵn, đất nền cũng chung cảnh. Nhưng nhà xây sẵn mà ở khu dân cư đông thì đỡ hơn bác. Xây sẵn thì cơ bản là ko đc xây theo sở thích của từng người

• Like
Reactions: Sieu Xe01