Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
RE: Mekong 4WD còn ngon thì giá bao nhiêu ?

gọi là máy mer thôi chứ chẳng có mer nào đi máy đó bác ơi, tóm lại bác mua tầm 3-4k thì ok, coi như xe máy, nhiều tiền thì quên luôn

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Mekong: Em nghe tới tên là em mệt rồi, chả là em khổ sở khi chạy của nợ ấy, thêm vào đó nó cũ càng khổ. Có rẻ cũng chưa yên vì tiền thuốc:D

Hạng B1
18/2/06
85
0
0

Em thấy báo chí nói xe máy dầu rớt đăng kiểm nhiều lắm :D. Mà bác lại định mua MEKONG cũ cũng gay đấy bác ợ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Không lẽ Mekong tệ đến thế sao các bác ? Còn việc đăng kiểm thì em nghĩ máy dầu thì chắc là khó hơn nhưng mấy bác chạy Isuzu cũng có ai than thở gì nhiều đâu. Vì ngân quĩ của em chỉ có thế, khoảng 100. Với lại em nghĩ máy dầu thì đơn giản hơn chứ các bác: chỉ cần con heo dầu ngon là OK rồi. Em thấy mấy cái Kobe cạp đất của mấy ông anh ở quê chạy cũng có bị gì nhiều đâu :D. So sánh hơi khập khiễng, mấy bác đừng cười.

@ bác Sĩ phú: nếu bác đã chạy qua Mekong rồi, bác cho em biết nó hay bị bệnh gì để em biết. Nếu em có đi coi xe thì em kiểm kỹ phần đó. Cảm ơn bác trước, khi nào vô SG rảnh em ghé OS nếu gặp bác thì em thỉnh giáo thêm.