Hạng C
10/11/05
803
5
18
RE: Mêkong bán xe Fiat 500

Trích đoạn: gatnuoc
Em khoái con Su Swiff 1.6 hơn . Trông chú F500 em có cảm giác như Mattit của sứ Kim chi .
Thì Mattiz là Italia design mà bác.

Bị bấm 1 lỗ
1/1/08
144
0
0
Quê em miền Trung Du

Trích đoạn: Makeno

Trích đoạn: xdhungviet

mấy bác HN hay xưng cụ nhỉ, nghe không quen thấy khó chịu
Hic.... cụ cứ thử xem rồi quen thôi!
Vui là chính mờ cụ!
Chứ xem ra nhà cháu ăn nhiều TẾT nhất nhì Hội đới cụ (chắc cụ ít tuổi hơn nhà cháu nhiều là cái chắc - nhà cháu đang đá trong "Đội U60" cụ à!)
Treo bằng 30 ngày, ra đường mà vẫn lái kinh .

MZ
Hạng B1
9/11/07
86
2
0

Trích đoạn: fineline

Theo các bác thì F500 này hay con Su Swiff 1.6 chú nào hay hơn và hợp với VN hơn ,em đang lăn tăn giữa 2 chú này quá
Nhà em thấy cụ thật ngây thơ đáng iu nhỉ!
Ai lại đi so sanh thế, nếu chỉ giải quyết vấn đề đi lại bằng xe 4b cho đỡ mưa nắng thì cứ củ sâm mờ chiến cho nó rẻ tiền; Xe Nhật thì mức độ lỗ vốn sau khi mua ở mức thấp (do phù hợp thị hiếu, phụ tùng sẵn... lại tiết kiệm xăng)...
Chứ mấy em Fiat thì nó thuộc loại đồ thời trang rồi. Chơi Fiat 500 thì phải dám nghiến răng, chơi thì phải có lòng đam mê thời trang nữa cụ ạ!

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0

Trích đoạn: MZ

Trích đoạn: fineline

Theo các bác thì F500 này hay con Su Swiff 1.6 chú nào hay hơn và hợp với VN hơn ,em đang lăn tăn giữa 2 chú này quá
Nhà em thấy cụ thật ngây thơ đáng iu nhỉ!
Ai lại đi so sanh thế, nếu chỉ giải quyết vấn đề đi lại bằng xe 4b cho đỡ mưa nắng thì cứ củ sâm mờ chiến cho nó rẻ tiền; Xe Nhật thì mức độ lỗ vốn sau khi mua ở mức thấp (do phù hợp thị hiếu, phụ tùng sẵn... lại tiết kiệm xăng)...
Chứ mấy em Fiat thì nó thuộc loại đồ thời trang rồi. Chơi Fiat 500 thì phải dám nghiến răng, chơi thì phải có lòng đam mê thời trang nữa cụ ạ!
Bác MZ ơi, đam mê và chơi gì mà chẳng phải Nghiến răng hả bác .