Tập Lái
8/4/14
20
1
3
SUV7Seats nói:
binhbb nói:
banglangbp nói:
binhbb nói:
Báo cáo các bác, chủ xe cũng lờ luôn rồi, không gọi lại.
Giờ sao các bác?
Á đù...
Vậy cho lên báo đi bác... Gì không biết chứ "thương hiệu" của nó sẽ bị ảnh hưởng, công an sờ gáy nó nữa.
Coi nó có dám bố láo nữa không!
Họ đã làm điều đó như thế nào?
Bác chỉ cần gởi video theo
đúng rồi, đăng lên vnexpress đi bác .
Đa số các vụ đăng lên vnexpress em thấy công an đều vào cuộc :)

Hạng C
25/4/11
507
16
18
44
E thấy, khi vượt trái, các bác đi tuyến miền Đông thường không bật xi nhan,hazard hoặc nhá đèn xin đường. Riêng tuyến miền Tây thì đa số điều bật tín hiệu. Việc xin đường tuy có vẻ không cần thiết nhưng trường hợp của bác mới thấy đáng tiếc!

Hạng B2
5/3/12
211
73
28
itc2011 nói:
E thấy, khi vượt trái, các bác đi tuyến miền Đông thường không bật xi nhan,hazard hoặc nhá đèn xin đường. Riêng tuyến miền Tây thì đa số điều bật tín hiệu. Việc xin đường tuy có vẻ không cần thiết nhưng trường hợp của bác mới thấy đáng tiếc!
Em hoàn toàn đồng ý với bác.
Vấn đề là xe kia có chịu để ý kiếng hậu không, vì em có xi nhan trái.
Em thấy quan trọng nhất là bất cứ xe nào cũng phải có tín hiệu trước khi chuyển hướng.

1/5/14
166
20
18
binhbb nói:
itc2011 nói:
Em hoàn toàn đồng ý với bác.
Vấn đề là xe kia có chịu để ý kiếng hậu không, vì em có xi nhan trái.
Em thấy quan trọng nhất là bất cứ xe nào cũng phải có tín hiệu trước khi chuyển hướng.

miền đông chung chi miền tây bb thì tất phải chấp hành thôi

Hạng B2
11/2/14
430
5
0
74
Đi miền Tây lúc này cũng an toàn hơn miền Đông gấp nhiều lần luôn, em sợ đi miền Đông lắm rồi, đi miền Tây chạy cực chạy và k bao giờ dám vượt tốc độ, em đi Cà Mau lúc đi và lúc về để ý tài xế chạy cực chậm, đàng hoàng k lạng lách hay vượt mặt gì cả, đi cao tốc nó chạy cũng 80 thôi.
Em nghĩ 1 phần nhờ xxx Tiền Giang.
Còn em đi miền Đông Nha Trang Đà Lạt xém bỏ mạng rớt đèo hồi 3 năm trước, em sợ lắm rồi, giờ miền Đông đi bằng máy bay cho chắc.

@bác chủ: gửi clip chưa bác.

1/5/14
166
20
18
Nhut_Le nói:
Đi miền Tây lúc này cũng an toàn hơn miền Đông gấp nhiều lần luôn, em sợ đi miền Đông lắm rồi, đi miền Tây chạy cực chạy và k bao giờ dám vượt tốc độ, em đi Cà Mau lúc đi và lúc về để ý tài xế chạy cực chậm, đàng hoàng k lạng lách hay vượt mặt gì cả, đi cao tốc nó chạy cũng 80 thôi.
Em nghĩ 1 phần nhờ xxx Tiền Giang.
Còn em đi miền Đông Nha Trang Đà Lạt xém bỏ mạng rớt đèo hồi 3 năm trước, em sợ lắm rồi, giờ miền Đông đi bằng máy bay cho chắc.

@bác chủ: gửi clip chưa bác.

nhờ toàn xxx miền tây chứ không riêng gì tiềng giang