Tập Lái
6/10/10
44
0
0
Re:Mem MBFC ghé vào đây chút mấy bác

Quạt ơi, em có thể đem về thêm 1 cái iPhone 5 bản Unlock 16GB Black nữa được ko?
Mẹ chị vừa về VN được 1 ngày thì nó ra, tức tưởi thiệt
chỉ mua được iPad mini thôi a

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

ok chị
700$ nhé
chị chuyển khoản vào tài khoản VCB trước được ko?

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

nghe giá hấm dẫn quá Quạt ơi :) nhà mình toàn dùng đố Apple nhưng chả biết iPhone là cái gì :) nhưng thấy iPhone5 to nên cũng khoái :) tính nhờ Quạt mua 1 cái về nghịch chơi :) cho hỏi 1 tí vì mù tịt :) bản Unlock có nghĩa là mua về dùng luôn hả Quạt? bản Unlock và bản Quốc Tế giống nhau hay là 1? Hàng từ USA mà Quạt mang về có giống như hàng Spore hay Hongkong không? hỏi nhiều quá nhỉ :)
mb_fan nói:
700$ nhé

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

V-KOOL nói:
nghe giá hấm dẫn quá Quạt ơi :) nhà mình toàn dùng đố Apple nhưng chả biết iPhone là cái gì :) nhưng thấy iPhone5 to nên cũng khoái :) tính nhờ Quạt mua 1 cái về nghịch chơi :) cho hỏi 1 tí vì mù tịt :) bản Unlock có nghĩa là mua về dùng luôn hả Quạt? bản Unlock và bản Quốc Tế giống nhau hay là 1? Hàng từ USA mà Quạt mang về có giống như hàng Spore hay Hongkong không? hỏi nhiều quá nhỉ :)
mb_fan nói:
700$ nhé
unlocked=international=xài ở vn thoải mái=singapore=hongkong đó anh
Giá bây giờ còn bị đẩy dữ quá :D:D chứ một khi ổn định rồi thì hàng mỹ mắc hơn hongkong 1 tí

Chị victoria.md khoan chuyển cho em nhé, để em báo lại cho chị sau, coi bộ lành ít dữ nhiều:confused:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/1/11
289
11
18
52

Trang web order là trang nào vậy mbfan

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

cảm ơn Quạt! nếu Chú cửu :) nhiều hàng quá rồi thì lần sau vậy :-(

Tập Lái
6/10/10
44
0
0

Vậy khi nào OK thì em báo chị ha, để chị CK cho em
Em có quen ai ở Hải quan sân bay ko vậy?
đem nhiêu đó đồ cũng kẹt đó

Hạng B2
17/12/11
482
19
28
44

Bác Quạt mang về nhớ bóc seal ra, cả lớp nhựa bảo vệ nữa nhé. Dạo này hải quan sân bay soi kinh lắm. Đợt trước em vác về 4 cái IP5 phải thối lại cho 100 đô mà mấy anh ấy kì kèo ko chịu lấy đó.