Club/Khoe Xe Mem mới Fiat

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Fiater mình thiệt thòi quá
View attachment 522213
Kể mà Siena đời cô lựu bọn mình có cái đèn mắt mèo dưới cảng sau vậy thì hay biết mấy nhỉ?
Lấy xe coi như đúng 1 năm rồi tối nay đi mới phát hiện ra công dụng của nút tăng sáng đèn lái. Ngứa tay nhấn thử nút gần nút lạnh thấy sáng đèn mới biết nó còn hoạt động, lúa gì đâu! :). Bình thường thử toàn bật on mở demi nhấn trơn tuột cứ tưởng Ed bị cắt hic, nay đi mở đèn thì mới ăn haha...

• Like
Reactions: Zenoah and LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Kể mà Siena đời cô lựu bọn mình có cái đèn mắt mèo dưới cảng sau vậy thì hay biết mấy nhỉ?
Lấy xe coi như đúng 1 năm rồi tối nay đi mới phát hiện ra công dụng của nút tăng sáng đèn lái. Ngứa tay nhấn thử nút gần nút lạnh thấy sáng đèn mới biết nó còn hoạt động, lúa gì đâu! :). Bình thường thử toàn bật on mở demi nhấn trơn tuột cứ tưởng Ed bị cắt hic, nay đi mở đèn thì mới ăn haha...
Đèn đó hay lắm. K cần tắt nút đó, khi bác tắt cos thì tự nó ngắt.

• Like
Reactions: tuanbato
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Sấy kính còn hdong k đó?

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Đèn đó hay lắm. K cần tắt nút đó, khi bác tắt cos thì tự nó ngắt.
Thế mà nào giờ có biết đâu, thiệt tình! Bữa nào quyết tâm lột lại cụm odo gắn thêm bóng cho đèn báo cửa nữa cho bằng anh bằng em mới đc, lỗ mạch có sẵn dồi chốt cửa cũng có mà ko có đèn báo mới akay. Kiếp Ed nó khổ thế hehe.

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Thế mà nào giờ có biết đâu, thiệt tình! Bữa nào quyết tâm lột lại cụm odo gắn thêm bóng cho đèn báo cửa nữa cho bằng anh bằng em mới đc, lỗ mạch có sẵn dồi chốt cửa cũng có mà ko có đèn báo mới akay. Kiếp Ed nó khổ thế hehe.
K dc bác ah. Bữa e gắn vào rồi mà k dc. Gắn các bóng kia luôn mà cũg k dc

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Sấy kính còn hdong k đó?
Ẹc... có vụ này nữa hả ta? Thấy có nút ấn vào vẫn còn đèn mà nào giờ có để ý nó là cái gì đâu. Biết thân biết phận tâm lý nào giờ cứ nghĩ Ed đề đc máy, bật đèn sáng vô số nhả côn mà lăn bánh chạy đc là ngon dồi ko đòi hỏi gì thêm kaka.
Àh Siena nó nước đề pa đã, đường giãn vít... số 2 lên 3 sướng :).

• Like
Reactions: LA PHONG
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113

Bóng đó có 2 tim, tim lớn tim nhỏ (bên phải)
Mem mới Fiat

• Like
Reactions: huy812000
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Ẹc... có vụ này nữa hả ta? Thấy có nút ấn vào vẫn còn đèn mà nào giờ có để ý nó là cái gì đâu. Biết thân biết phận tâm lý nào giờ cứ nghĩ Ed đề đc máy, bật đèn sáng vô số nhả côn mà lăn bánh chạy đc là ngon dồi ko đòi hỏi gì thêm kaka.
Àh Siena nó nước đề pa đã, đường giãn vít... số 2 lên 3 sướng :).
Xe zin mừ! Thử sấy kính đê!bấm nút, dùg chai xịt phun sương lên kính 5p sẽ biết còn hdong hay không. Nếu k hdong thì rút giấy xác nhận xe zin!:3dcuoi: