VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau
Hômnay Chúa Nhựt , quởn, ngồi sọan lại cái kho chưá ảnh, thấy cũng nhiều nhiều, tình cờ tìm thấy vài tấm ảnh vui vui

nay có ý mở chủ đề này, đặng mời các bác tham gia
Chỉ là những khỏang khắc vô tình bắt được của các thành viên OS trong quá trình off line , cùng nhau ôn cố để thư giãn!!! ngõ hầu làm giảm những xì trét vốn đã quá căng thẳng trong công cuộc mưu sanh hàng ngày

Mời các bác

mở đầu là chuyến Bình Phước , lần đầu tiên tham gia cùng OS !!!

OS đi đâu, bao giờ cũng hòanh tráng
Member OS_ những khỏang khắc tình cờ bắt được

Chắc nhiều bác nhận ra bác này

Nhưng người tui muốn đố các bác là áo đỏ phía sau , từ dạo đó tới nay , hổng gặp lại, tui nhớ cổ , vì cổ muốn BF của cổ mua cho cái xe đạp xếp như cái sau cốp xe xe tui nênhỏi tui địa chỉ mua xe rất kỹ!!!

Còn người này, hổngnói ra thì ... hổng ai biết, dạo đó hắn làm nghề dắt Gái Qua Cam bán

và bị Du kích Bù Đăng - Bù Đốp bắt

Nghe đâu từ dạo dắt Gái qua Cam bán bị CA bắt , nay đã hòan luơng và đi buôn Laptop cũ tân trang!!!

còn Gái này, hẳn nhiều bác OS cựu trào còn nhớ ( đặc biệt là Nguyengia, phỏng ạh?)

cũng bởi Gái này mà Lúa tui có 1 dạo tưởng chừng không có cơ hội để đàm đạo về xe cùng các bác yêu thích xe nữa!
may mà trời run rủi không lỡ phụ kẻ khù khờ!!! nên giờ đây còn được bác WM ưu ái set cho cái OS Pro nữa chớ ( tui ao uớc đuợc làm lơ xe vớ chỉ 1 ngôi sao , đề đạt đã lâu mà WM chắc còn lubu sửa sọan dọn ổ và mua lò than nên chưa xem xét!!!)
Tạm vậy , mời các bác khác hưởng ứng cho nó xôm cái tụ!

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"
RE: Member OS_ những khỏang khắc tình cờ bắt được

Chẳng hay cái " Gái " đó có phải là Yến Điệu hay không ông Hai ? Khổ thân trưởng lão , mê mải dìu dắt em út ...mũi dại lái chịu đòn ...cái Gái nó phát biểu nhiều cái ẩu , nên ông bị "chúng" đâm nát bấy !!!
Tội chưa , nhiều khi vì vậy mà WM đột ngột gắn lon quá trời " Sao " cho ông đấy ...
Như tui đây , tự thân làm nô tài tận tụy với OS cỡ đó , mà cũng chỉ được tới chức Cảnh sát đường phố ...Mai mốt đây , tôi tụ tập mấy cái " Gái " , cầm cái Navi đi chấm , để coi người ta có gắn sao cho tui hay không rồi biết !!! Vừa vui lại vừa mau thăng tiến ...

Trích đoạn: hailua_dichat

Chắc nhiều bác nhận ra bác này

Nhưng người tui muốn đố các bác là áo đỏ phía sau , từ dạo đó tới nay , hổng gặp lại, tui nhớ cổ , vì cổ muốn BF của cổ mua cho cái xe đạp xếp như cái sau cốp xe xe tui nênhỏi tui địa chỉ mua xe rất kỹ!!!
Áo đỏ đứng sau Bác Moto là Phu Nhưn tương lai của Bác : Langthangvungtau ( Đang đứng ngay bên cạnh )
Lâu rùi cũng thấy 2 Bác Moto và Langthangvungtau Online nhỉ [8|]:)

Hạng B2
24/3/06
198
5
0
TPHCM

Bác Hai ơi chỉ giúp em chổ nào bán cái xe đạp xếp với. Nhà em cũng máu nó lắm.
Cảm ơn bác trước ạ.

Bác Hai show hàng chiếc xe đạp xếp của Bác đi, em được đi chiếc đó có 1 lần ở Bình Phước thui à :D:)

Giống chiếc của Bác Vivu ghê, nhưng của Bác Hai có Baga sau để chở thêm 1 người nữa :D

Last edited by a moderator: