Tập Lái
10/11/15
18
2
3
30
Mà nếu mà giờ em mua kỳ nghỉ rồi mà muốn đổi sang các nước châu Auu thì có cần xin visa không nhỉ? Hay là công ty họ lo hết cho. Vì nhiều nước Dân mình xin visa còn chả được ý
Nếu mình có rồi thì không phải xin cụ ạ, con chưa có một là tự đi làm. Mà không muốn thì đóng phí làm hộ chiếu cho mình. đấy là mấy nước khó xin thì mới phải thế thôi

Hạng B1
30/6/15
61
8
8
33
Cháu nếu đi du lịch trong nước thì thích tự lái xe đi hơn. Trừ khi xa quá mới đi máy bay thôi, giờ cũng muốn được đi chơi nước ngoài cho biết đây biết đó. Chứ cứ du dú mãi ở trong nước thấy không bằng bạn bằng bè

Hạng B1
9/7/15
52
3
8
32
Nhà bác có điều kiện thì mới thế thôi , chứ nhà em thì làm gì có điều kiện như thế? Thu nhập cũng Trung bình nên chả dám mơ cao làm gì. Thôi thì cố mỗi năm đi một lần là tốt lắm rồi

Tập Lái
30/6/15
44
4
8
33
Cái gói kỳ nghỉ này là dành cho những người thu nhập trung bình khá mà bác. Vì mua 1 lần và mãi mãi nên giá nó rất là hợp lý luôn

Hạng B1
9/7/15
52
3
8
32
Cái gói kỳ nghỉ này là dành cho những người thu nhập trung bình khá mà bác. Vì mua 1 lần và mãi mãi nên giá nó rất là hợp lý luôn
Ban đầu đóng 1 cục luôn kìa bác, bác không đọc điều khoản à ?

Tập Lái
10/11/15
31
2
8
31
Mua để đấy đâu mà phải lo, như nhà em cũng mua kỳ nghỉ của dreams holiday, năm nay nhà em không du lịch nước ngoài. thế là nhờ công ty họ bán hộ. Lại còn được thêm cả tiền luôn

Tập Lái
10/11/15
18
2
3
30
Các bác search cho em từ Alma và ngâm cứu nhé
Cái này là dự án chết cụ ạ! Em cũng có nghe nói về vụ alma hồi đầu năm nay rồi, nhưng đấy là do bọn nó chưa xây xong đã bán rồi

Tập Lái
10/11/15
12
3
3
30
Cứ có lợi thì mình mới mua cụ ạ, tránh trường hợp ném tiền qua cửa sổ

Hạng B1
30/6/15
61
8
8
33
Các cụ mà mua chung kỳ nghỉ với 1 nhà khác để rẻ hơn , mà cũng cũng đỡ nguy hiểm hơn! Vì thấy trong hợp đồng có ghi là được đi từ 2-6 người mà