Hạng D
15/11/13
3.842
4.662
113
Xe MER hầu hết số nằm sau vô lăng. Riêng mình thấy như thế rất ổn.

Mình là đàn ông, thích nắm tay chị em chứ không nhu cầu cái cần số ở giữa.
Đúng
Đi Mẹc là trải nghiệm cảm giác chỉ cần lái bằng 1 tay vì mọi thứ điều khiển trừ cần số đều nằm ở tay trái hết. Tay phải để nghe điện thoại vì Mẹc rất hiểu tầng lớp mua Mẹc rất bận rộn. Ngoài ra cần số ở trên vô lăng để tránh vướng víu khi nắm tay mấy em mi nơ.

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Đúng
Đi Mẹc là trải nghiệm cảm giác chỉ cần lái bằng 1 tay vì mọi thứ điều khiển trừ cần số đều nằm ở tay trái hết. Tay phải để nghe điện thoại vì Mẹc rất hiểu tầng lớp mua Mẹc rất bận rộn. Ngoài ra cần số ở trên vô lăng để tránh vướng víu khi nắm tay mấy em mi nơ.
Thôi đi pa, hãng xe nào mà đi thiết kế sao cho khách thuận tiện cầm đt nghe pa, chuối vãi.
Bận thì thuê tài xế lái, ai dạy ông lấy bằng lái mà vừa lái xe vừa cầm đt tay phải ?

Hạng B2
25/3/16
432
441
73
31
Đúng
Ko nói ra người khác tưởng mình ng… nói ra rồi thì chắc chắn ng… luôn

Hạng D
15/11/13
3.842
4.662
113
Ko nói ra người khác tưởng mình ng… nói ra rồi thì chắc chắn ng… luôn
Vậy người khôn có ý kiến gì phản biện không? Hay nhai lại mấy câu của mấy nhóc trên mạng như bò nhai cỏ?

Hạng B2
17/3/05
179
11
18
Amg là hiệu suất cao mà đi bỏ vào con xe 7 chỗ gia đình thì bán cho ai mua ?
GLS63, S63, X5M... nhiều người thèm lắm chỉ là ko có tiền thôi. Giờ cho chọn GLB200 với GLB35 mà ngang giá thì chắc chắn tất cả chọn bản GLB35 hết, chỉ là tiền mắc hơn nên ko mua thôi, ko liên quan hiệu suất cao vào xe 7 chỗ. Do vậy người mua là ng có đủ tiền, vậy thôi :)