Hạng C
8/8/16
650
545
93
Đồng ý với bác! Nhưng nhìn phân khúc thiết kế hướng đến là giới trẻ nên chắc vân gỗ ko hợp, sang nhưng hơi già tí
Bác nói đúng, Mer cũng nhắm đến khách hàng trẻ tuổi thật. Nhưng thực ra đây là quan điểm mỹ thuật của nhà thiết kế thôi chứ Mer có hàng trăm loại gỗ ốp nội thất, trong đó có nhiều loại trẻ trung, sang trọng, năng động

• Like
Reactions: lavender71
Hạng B1
20/3/17
63
34
18
33
theo các bác thì đến năm sau , glc ở mình còn tình trạng chờ và hãng ưa tăng giá là tăng ko @@

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Xe đẹp. Nhưng em muốn đính chính 1 chút, em thấy rất nhiều bài viết GLC so sánh với Macan, thật ra không phải vậy.
Như em GLC43 này, giá 3,6 tỉ, nghe thì có vẻ bằng giá Macan S, nhưng không ai có thể mua Macan S mà ra về với cái bill chỉ 3,6 tỉ cả. Ít nhất cũng phải lắp vài trăm đến hơn 1 tỉ tiền option thì nó mới ra hồn. Vì Porsche mà không lắp option thì xe nó không có gì, đến gương còn gập tay, ghế có khi chỉ chỉnh tiến lùi, có xe còn chỉnh tay :p
Em đề nghị biên tập nên tránh so sánh về giá 1 xe đã có option khá full(Merc) và 1 xe giá công bố chỉ là giá xe Base(Porsche) để tránh hiểu lầm cho người đọc.

Porsche nó nằm ở chiếu trên so với bim mec land jaguar. Nó là siêu xe sx xe sang, ngược lại với mấy em kia là xe sang sx phiên bản hiệu suất cao :)

Hạng B2
27/5/16
181
275
63
facebook.com
Bác nói đúng, Mer cũng nhắm đến khách hàng trẻ tuổi thật. Nhưng thực ra đây là quan điểm mỹ thuật của nhà thiết kế thôi chứ Mer có hàng trăm loại gỗ ốp nội thất, trong đó có nhiều loại trẻ trung, sang trọng, năng động
Option chọn thì mình thấy có vài mẫu thôi à, "hàng trăm" loại nghe hơi quá :D

Hạng B2
14/3/14
202
309
63
Ông Mer ổng bủa vây thị trường với tất cả các thể loại, model đến giá cả,...
Kiểu này làm MB chấp hết các hãng tại Vn luôn òi,...:3danbanh:

Hạng B2
31/1/12
180
186
43
62 Lâm Văn Bền Quận 7
Em chỉ kết cái máy V6 tăng áp kép dung tích 3.0 sản sinh công suất tối đa 362 mã lực, và mo-men xoắn cực đại 520 Nm, hộp số tự động 9 cấp 9G - Tronic.

Hạng B2
11/1/15
188
158
43
51
Moscow, Russia
Xe này cùng phân khúc với Lexus Rx , giá tiền lại rẻ hơn Rx 350 , Thông số kỹ thuật quá tuyệt vời động cơ mạnh mẽ V6 biturbo , phuộc hơi Airbody control cực êm , nếu chọn tôi chọn em này chứ không mua Rx với tính năng lái nhàm chán như con gián

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Xe này cùng phân khúc với Lexus Rx , giá tiền lại rẻ hơn Rx 350 , Thông số kỹ thuật quá tuyệt vời động cơ mạnh mẽ V6 biturbo , phuộc hơi Airbody control cực êm , nếu chọn tôi chọn em này chứ không mua Rx với tính năng lái nhàm chán như con gián
Bác nghĩ thế thôi chứ xuống tiền tầm này khối bác vẫn mua RX đấy vì nghĩ sau này bán lại đỡ mất giá:3dcuoi: