Tập Lái
25/7/21
0
12
2
31
chắc chắn rồi bác à, SG bi giờ mua xe để làm gì đâu, chờ hết covid coi các hãng với showroom, garage xe cũ với grab car tổng xả rồi mới nói giá được, tình hình này hết năm chưa hết covid là xe lại cũ thêm 1 năm rồi, giá lúc đó sẽ phải khác nữa
covid là ko bao giờ hết đc nha bác giờ là chích vacxin là sống chung với nó luôn nha bác mà bác có thấy gradcar ai chạy mer chưa mà bác đợi giảm giá

Tập Lái
19/8/21
0
1
2
covid là ko bao giờ hết đc nha bác giờ là chích vacxin là sống chung với nó luôn nha bác mà bác có thấy gradcar ai chạy mer chưa mà bác đợi giảm giá
thị trường chung giảm mạnh thì hãng nào cũng phải giảm thôi bác ơi. nói chung bác là người bán thì muốn bán giá cao thôi nhưng mà thị trường bây giờ sẽ có khoảng mặt bằng chung hết thôi. covid sống chung thì cũng đợi bình thường mới rồi tính nhé bác, lúc đó đồng loạt bán cắt lỗ rồi tính chứ lúc này mua xong mấy tháng sau giảm cả trăm triệu có mà chết

Tập Lái
25/7/21
0
12
2
31
thị trường chung giảm mạnh thì hãng nào cũng phải giảm thôi bác ơi. nói chung bác là người bán thì muốn bán giá cao thôi nhưng mà thị trường bây giờ sẽ có khoảng mặt bằng chung hết thôi. covid sống chung thì cũng đợi bình thường mới rồi tính nhé bác, lúc đó đồng loạt bán cắt lỗ rồi tính chứ lúc này mua xong mấy tháng sau giảm cả trăm triệu có mà chết

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Việt Nam mình mua bán nó vô tội vạ chưa có sự ràng buộc qui tắc, có tiêu chuẩn chung nhưng chả ai chịu theo vì tiền cả :D
Ông cò văn lái ổng đi mua xe lướt trong vài nghìn km sẽ chê ỏng chê eo, tính giá lỗ là giá xe không bao gồm lăn bánh. 1 tỉ mất 200, 20% cho năm đầu tiên vậy.
Về tay ảnh, ảnh rao xe 950tr hay là bán luôn giá niêm yết xe mới gọi là lổ nhẹ vì xe nó ngon này tốt kia và khách mua nhẹ tiền thuế tiền đăng kí bờ la ba la....... :D
Thuận mua vừa bán như ông bà mình nói cũng là đúng mà, đồ của tui là nhất tui bán vậy đó anh ko mua thì thôi :)

• Like
Reactions: Mr Bin 2021