Hạng D
8/4/11
2.462
8.956
113
theo cảm nghĩ cá nhân thì E class hơn S90 là chắc, khách hàng dể lựa chọn hơn.
Volvo thì sẽ có đối tuợng khách hàng riêng của họ.
Các anh bàn thì ngon lắm, tới lúc xuống tiền mua thực tế thì khác liền àh.
Giống y chang kiểu khen xe này , xe nọ ngon nè, nhiều đồ chơi nè. Vậy mà tới lúc mua toàn mua Fortuner đi cho chắc.

• Like
Reactions: quangnguyen3105
Hạng C
17/8/18
735
348
98
theo cảm nghĩ cá nhân thì E class hơn S90 là chắc, khách hàng dể lựa chọn hơn.
Volvo thì sẽ có đối tuợng khách hàng riêng của họ.
Các anh bàn thì ngon lắm, tới lúc xuống tiền mua thực tế thì khác liền àh.
Giống y chang kiểu khen xe này , xe nọ ngon nè, nhiều đồ chơi nè. Vậy mà tới lúc mua toàn mua Fortuner đi cho chắc.
Kaka. Có chủ đề thì phải bàn luận cho sôi nổi chứ anh.

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Cũng chỉ cờ hó mới kiểu... mới ko hiểu, mới so sánh bác ơi... E350 dù có 2020 cũng ko có cửa để so với ếch(S400) 2016-17 bác nhé. Nói gì ra cũng động não và suy nghĩ xem họ đang nói cái gì rồi nhảy vào bác nhé...!
Nói vậy sao ko mua mẹ bentley đời 200x đi? Rolls-Royce đời 199x đi?
Cái xe 2016 là bắt đầu hết bảo hành và đến giai đoạn sắp phải thay thế. Đi so với xe mới mà còn ngoạc cái mồm ra cãi được. Quỳ
Méo ai chả biết nó ngon hơn vì hơn phân khúc, nhưng nó là xe cũ biết chưa?
Và biết vì sao mec và bmw cũ lại rớt giá hơn xe cỏ chưa?
Lạy thánh
Nói như m méo ai mua altis mà mua mẹ camry cũ, méo ai mua vios mà mua altis cũ...

Hạng D
18/3/08
1.523
12.394
133
Đã nói là đừng nói nữa mà anh, em năn nỉ van xin anh !

[/QUOTE]
Cái xe 2016 là bắt đầu hết bảo hành và đến giai đoạn sắp phải thay thế. Đi so với xe mới mà còn ngoạc cái mồm ra cãi được. Quỳ
Lạy thánh
Nói như m méo ai mua altis mà mua mẹ camry cũ, méo ai mua vios mà mua altis cũ...
[/QUO

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Lạy thánh
Em đã nói là nếu giá này thì bác nào máu Mer E lắm mới mua. Bác nói chuyện ngu bỏ mịa mà còn hả mồm cào phím. E đã đưa giá ra so, xe bên trên chủ thớt nói là đi lướt nhé bác, cũng là xe cũ thôi. Bỏ ra 3 tỉ thì xem cái gì nó mang lại những gì, ví như sang trọng, option,...nó có hơn con xe cùng tầm tiền ko. Mịa bác bước xuống từ con S so với con E là khác nhau rồi. Bác phải đưa ra so xem nó hơn S400 2016 cái gì ngoài năm sản xuất. Đã đặt lên bàn cân giá thì ko có nói hạng xe ở đây hiểu ko bác. Người ta đem so sánh giá thì còn phải so option này kia, còn bác thì nói giá này đi Rolls Royce hay Bentley đời cũ nát ra nói làm gì. Còn chuyện nó rớt giá thì xe sang nào tại VN chả vậy bác, Mer hay Audi, Bmw, xe của Anh cũng vậy thôi. Đã mua mấy dòng này thì phải chấp nhận nhé.

• Like
Reactions: lazytomcat
Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Em đã nói là nếu giá này thì bác nào máu Mer E lắm mới mua. Bác nói chuyện ngu bỏ mịa mà còn hả mồm cào phím. E đã đưa giá ra so, xe bên trên chủ thớt nói là đi lướt nhé bác, cũng là xe cũ thôi. Bỏ ra 3 tỉ thì xem cái gì nó mang lại những gì, ví như sang trọng, option,...nó có hơn con xe cùng tầm tiền ko. Mịa bác bước xuống từ con S so với con E là khác nhau rồi. Bác phải đưa ra so xem nó hơn S400 2016 cái gì ngoài năm sản xuất. Đã đặt lên bàn cân giá thì ko có nói hạng xe ở đây hiểu ko bác. Người ta đem so sánh giá thì còn phải so option này kia, còn bác thì nói giá này đi Rolls Royce hay Bentley đời cũ nát ra nói làm gì. Còn chuyện nó rớt giá thì xe sang nào tại VN chả vậy bác, Mer hay Audi, Bmw, xe của Anh cũng vậy thôi. Đã mua mấy dòng này thì phải chấp nhận nhé.
Ko có thằng mua xe mới mà có thằng bán xe cũ ah?
Nc chán thật
Vậy mua mẹc s thì mua luôn maybach cũ đi luôn ;))

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Ko có thằng mua xe mới mà có thằng bán xe cũ ah?
Nc chán thật
Vậy mua mẹc s thì mua luôn maybach cũ đi luôn ;))
Bác chỉ dùm e Maybach nào cũ dòng 57s hay 62s giá tầm 10 tỉ e mua e gửi bác hoa hồng nhé. S class xách dép cho Maybach bác nhé. Dù cho nó đã dừng sản xuất nhưng riêng logo ko là đã thấy giá trị rồi.