Hạng B2
11/6/16
372
424
63
không, vẫn là thánh lật, fan toy gọi mer G là thánh lật hay không thì đó là việc của các ông.

Fortuner - thánh lật
Anh chửi nó ác liệt vậy nó có bán kém đi chút nào không? Hay anh định làm nhà truyền giáo tẩy não cho dân Việt biết là xe Toy nó tệ lắm.
Ghi chú: tôi là fan Toy, không phải trung lập =))

• Like
Reactions: CuBiMi and wob2011
Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
Anh chửi nó ác liệt vậy nó có bán kém đi chút nào không? Hay anh định làm nhà truyền giáo tẩy não cho dân Việt biết là xe Toy nó tệ lắm.

bán kém dần đi đó thôi, chứ chẳng phải có ai phải giảm giá xe đó hả :D .

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
1. Bán kém hay không kém chỉ có bố anh toy lừa biết, ngoài ra chả ai biết mấy cái số liệu nầy , mặc dù chỉ có cái tư duy " ít mất giá " là ai cũng biết.
2. Còn tệ hay không tệ thì chắc chắn tới giờ này ai cũng biết , vì An Nam ta bây giờ đã có gần chục triệu xe đủ loại , tha hồ xài , tha hồ biết nào đá nào vàng rồi , khỏi nhồi sọ mất công. Chẳng qua xe hơi là tài sản cũng khá lớn với đại gia đình người việt, kể cả Anh cũng thế , nên đã coi nó là của thì chẳng ai muốn sứt đi cọng lông nào mẵc dầu xài đã đời ông địa vẫn " ...innova, fo téc nơ , gia đình sử dụng kỹ , không đâm đụng , máy thì thầm thút thít thụt thịt...bao TÉC ....léc tè le ..." .Cứ như vậy năm nầy qua năm khác , thi nhau lùa gà các kiểu. Còn khi ra quốc lộ thì chả thấy ônng nào lai -chim theo kiểu " fotun nơ , innova 2017 maxspeed 170-180 , ôm cái cua nầy , lận cái cua nọ mà vẫn đằm....như trâu đằm !!! . Bởi vì sao ? Vì có làm được như vậy đâu mà mà đòi sô hàng ! Chạy long thành dầu giây mà có thím còn lên rên , sao xe em lốp hơi non thì phải , các bác bơm bao nhiêu ký , em thấy hơi chao liệng , bồng bềnh, vậy có sao khg...blah blah. Nhiều lắm rồi , đừng tự sướng và bốc phét nữa. Đến lúc người ta không còn lấy thân che của nữa thì lúc đó lấy mồm mà đẩy doanh số lên cho nhất hạng !
Ps : Mình là fan của ti dô ta và đang sử dụng Fortun nơ 2016. Mình bán chai lăn nách , trên mạng , có bỏ thêm gỏi cuốn , bò bía , trân châu giao tận nhà. Công nhận xe Fo tun nơ rất tốt , chứa được hàng chục khay bò bía mà không bồng bềnh, công việc này đang phát triển cực tốt nên sẽ mua thêm 1 chiếc cũng là Fotunner hoặc Innova của các hãng taxi càng tốt vì nghe đâu nó toàn chạy trên 500 ngàn cây số mà chưa ...đụng tới 1 con ốc nào cả .

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Buddha Bar = Bar phật, bar chay.. kkkk
Người tu hành chính hiệu ai đi G class.. kkk
Xe nhà giàu lâu lâu lật cai là bị phan " thánh " nhảy vô chỉ trỏ.. ý nói " ngoài thánh lật" còn có "Phật lật"...(xe này ghi Buddha - Phật) kkk
Em ko có nói gì hết nha. Em chỉ nói chủ xe có lẽ đạo phật thôi nha . Bác suy diễn hay wá

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Theo em nhận định, các bác fan xe nào thì fan nhưng phải nhìn nhận Toyota VN ko ok bằng xe nước khác. Các bác fan Toyota nên phân biệt rõ xe Toyota tại VN và tại Châu âu và Bắc mỹ đừng cãi làm gì. Mình càng tung hô nó càng lên mặt, chất lượng ko thay đổi chỉ tổ thiệt thòi cho dân mình. Hãy tỉnh táo. Ngay cả xe Hàn nhập về VN cũng khác Mỹ nên đừng so sánh làm gì. Trách là trách mấy ku nhập về và mấy ku sản xuất. Dân mình vô tội, ko có sự lựa chọn khi có nhiêu đó tiền. Và dĩ nhiên bác nào đi xe hiệu nào xe bênh hiệu đó rồi nhg phải nhìn khách quan nha. Còn về e G500 này lật là chuyện hy hữu thôi ko nên so sánh với fotuner mà làm gì hi

Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113
Theo em nhận định, các bác fan xe nào thì fan nhưng phải nhìn nhận Toyota VN ko ok bằng xe nước khác. Các bác fan Toyota nên phân biệt rõ xe Toyota tại VN và tại Châu âu và Bắc mỹ đừng cãi làm gì. Mình càng tung hô nó càng lên mặt, chất lượng ko thay đổi chỉ tổ thiệt thòi cho dân mình. Hãy tỉnh táo. Ngay cả xe Hàn nhập về VN cũng khác Mỹ nên đừng so sánh làm gì. Trách là trách mấy ku nhập về và mấy ku sản xuất. Dân mình vô tội, ko có sự lựa chọn khi có nhiêu đó tiền. Và dĩ nhiên bác nào đi xe hiệu nào xe bênh hiệu đó rồi nhg phải nhìn khách quan nha. Còn về e G500 này lật là chuyện hy hữu thôi ko nên so sánh với fotuner mà làm gì hi
hoàn toàn đồng ý;

• Like
Reactions: Nissan4241