Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
GLC sau vụ này sẽ có giá tốt vì hàng sẽ xả nhiều, một con CUV mà 30cm đã sặc chết thì Mer chắc mất cơ số khách hàng. Chưa kể nâng giá phụ tùng gấp 12 lần để vặt lông khách hàng triệt để :D
Ra ngoài nói thợ làm một ống dài bằng cao su chịu nóng, nối phần vòi giảm áp cầu, kéo lên phía trên, vừa rẽ vừa chắc ăn . Công nghệ 4.0 nha :):):):):):)

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Xe gì mà phải chế độ mới vận hành ổn định thì đều là xe đểu cả , chỉ có xe bò chở phân mới phải chế độ này nọ thôi. Cái xe hơn 2 tỉ đc mệnh danh xe sang mà phải gắn vào cái ống cao su nghe chướng tai quá các bác.

Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
GLC sau vụ này sẽ có giá tốt vì hàng sẽ xả nhiều, một con CUV mà 30cm đã sặc chết thì Mer chắc mất cơ số khách hàng. Chưa kể nâng giá phụ tùng gấp 12 lần để vặt lông khách hàng triệt để :D
Mùa xuân đấy còn xa lắm cụ ạ .
Trong tình cảnh nhà nhà ko nhập đc xe như này, dù là mất niềm tin lắm cũng ko móc ra con nào vừa sẵn hàng vừa rẻ như GLC.
Với lại mer ở Viêt Nam lâu, bây giờ như bố em với mấy bác bạn là nó ăn vào tiềm thức như "mục tiêu phấn đấu" sau cẩm ly rồi.

Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Cụ có thể chọn chướng tai, chướng mắt hay cứ mùa mưa hoặc đi qua vũng nước mất toi trăm củ :D

Xe gì mà phải chế độ mới vận hành ổn định thì đều là xe đểu cả , chỉ có xe bò chở phân mới phải chế độ này nọ thôi. Cái xe hơn 2 tỉ đc mệnh danh xe sang mà phải gắn vào cái ống cao su nghe chướng tai quá các bác.

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Em đã thấy Prado vs Pajero đi phố vẫn thủy kích bác nhé :)
Chắc do chạy ẩu nên ngậm sóng, kaka.
nói vậy thì xe nào chả bị , đi ngập nặng thì chả có con SUV nào chịu được , đang nói nó đi qua vũng nước và rửa xe xịt gầm là bị bác lại lôi xe nào cũng bị đến là chán.

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Hãng thuê viết nghe có vẻ hợp lý.
Nhưng nói phét cũng phải có nghề chứ loại ngu xi cũng k dễ nói phét mà người ta nghe. Mời bác chủ qua hãng chụp lại cái van hơi của tất cả các con mẹc khác xem nó cấu tạo thế nào, nguyên lý (có ý nói để bảo vệ gioăng phớt gì đó) nó có khác gì không? Tại sao mỗi Glc bị mà những con khác không bị?

Lỗi thì nhận là lỗi rồi đàng hoàng mời khách hàng đến thay miễn phí. Cố đấm ăn xôi thuê mấy thằng ngu vào viết vớ viết vẩn coi thiên hạ là Bò như này thấy nó ngắn lắm, không xứng tầm

Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Đã lỗi thì gom ngay khách lại xử lý nhiệt tình ngay và luôn, khách hàng đôi thi còn cảm thấy sướng. Đây lại xử lý cực ngu dốt, cố vét máng khách hàng thêm vài đồng, lợi bất cập hại tai tiếng lan ra. Cái xe 2 tỷ, chỉ cần 1 thông tin scandal này thì coi như danh tiếng và doanh số đi toi. Mer xử lý khủng hoảng non (nói thật ra là ngu dốt), chết vì vài đồng bạc lẻ :D

Hãng thuê viết nghe có vẻ hợp lý.
Nhưng nói phét cũng phải có nghề chứ loại ngu xi cũng k dễ nói phét mà người ta nghe. Mời bác chủ qua hãng chụp lại cái van hơi của tất cả các con mẹc khác xem nó cấu tạo thế nào, nguyên lý (có ý nói để bảo vệ gioăng phớt gì đó) nó có khác gì không? Tại sao mỗi Glc bị mà những con khác không bị?

Lỗi thì nhận là lỗi rồi đàng hoàng mời khách hàng đến thay miễn phí. Cố đấm ăn xôi thuê mấy thằng ngu vào viết vớ viết vẩn coi thiên hạ là Bò như này thấy nó ngắn lắm, không xứng tầm

Hạng C
1/6/13
806
517
93

Gắn xong lâu lâu nhớ nhìn thử ống rớt chưa nhé!