Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Nói máy dầu hôi là các ông nói phét, thậm chí chưa có xe nên chém gió. Nhà tôi 2 con máy dầu, chạy 1 con hơn 10 năm, chả hôi thối gì hết. Nói phét mức độ thôi!
Ông chạy qua nhà tôi đi,tôi kêu Ku sát nhà start máy ,nếu ko hôi tôi kêu ông bang Ông Nội chịu ko?
Cty tôi có xe Ranger nè, tôi đi mấy năm nay rồi...
Tôi chỉ nói thực tế chứ tôi ko có chê gì máy Dầu hết… nếu chê thì tôi ko mua cho cty nó đi..Xe dầu tiết kiệm và bền ..trâu bò...
Tự sướng vừa thôi...:p

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Qua đây cho bạn đạp hết gas con xe 5 tuổi máy xăng của tui. Ko ra khói đen thì mình làm chầu lẩu chịu ko ?
Thằng đó nó ko biết gì về xe nói nói vậy bác á
Mẹ đi sau mấy con San. 2017,. 2018 Dầu nhìn cái Pô xe đen như mặt Bao công… Nó đạp lút Gas cái thì thằng sau ăn cho hết….
Ô nhiễm cực kỳ....

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Em dùng new sò từ 2014 đến nay, chung máy với Huyndai, nồ máy trong gara cũng nghe thoang thoang rồi hết mùi dầu, còn bác nói mọi người bỏ vào nhà hết thì hơi quá!!! vậy chắc mấy ông này thấy xe tải và cont chạy qua chắc như tận thế tới :v​

Bà già mình nói đó , bả biết gì xe Dầu xe Xăng đâu…?
Đúng rồi a :D Mình ứa gan mấy cái thằng chạy Wave mà cứ chê dầu hôi, trong khi nếu cùng chạy Grab như nhau mà chả nghe mấy a chạy Morning hay i10 suốt ngày kẹt xe bảo hôi =))
Cái thằng này nó nghĩ nó là ai chứ ta ? Ko biết đi đc xe gì mà mở miệng ra chửi bà con của nó ( 99% bà con dòng họ nó đi xe 2 bánh...kaka) ko có điều kiện mua xe 4 bánh để tránh hôi? ..ko có cửa so đâu Cu...rán cày bừa them đi Cu...kaka

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Xe buýt, xe khách, xe cont và xe tải chạy dầu lưu thông liên tục nhiều hơn cả đám du lịch đấy ông tướng, chưa kể đám pickup sau này khi phát triển liên tục về doanh số :)
Bởi đã nói dân mà có xe hơi cảm thấy hôi tự động cất xe máy đi xe hơi vì có ngu gì k xài, còn dân lao động thì mỗi ngày ngửi đầy mùi hôi chứ k riêng mùi dầu xe mà phải ý kiến. Đám ý kiến thường là cái bọn thích sĩ diện và thường là k có điều kiện mà cứ thích đú =))
Cu này chỉ có biết mình thôi, sống vậy dơ lắm Cu..
Cu có tiền Nu đi xe hơi Cu chửi người ko có tiền cho hít hôi ráng chịu…( mất dạy) Cu cũng biết 99% dòng họ Cu cũng đang đi 2 bánh ...nên cũng hít Hôi á Cu...( Càng mất dạy vì chửi dòng họ mình)
Ko biết có nhiêu mà nói ra kinh thường người ta quá vậy ta ??thiệt trẻ trâu vô cùng tận...

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bà già mình nói đó , bả biết gì xe Dầu xe Xăng đâu…?

Cái thằng này nó nghĩ nó là ai chứ ta ? Ko biết đi đc xe gì mà mở miệng ra chửi bà con của nó ( 99% bà con dòng họ nó đi xe 2 bánh...kaka) ko có điều kiện mua xe 4 bánh để tránh hôi? ..ko có cửa so đâu Cu...rán cày bừa them đi Cu...kaka
Cu này chỉ có biết mình thôi, sống vậy dơ lắm Cu..
Cu có tiền Nu đi xe hơi Cu chửi người ko có tiền cho hít hôi ráng chịu…( mất dạy) Cu cũng biết 99% dòng họ Cu cũng đang đi 2 bánh ...nên cũng hít Hôi á Cu...( Càng mất dạy vì chửi dòng họ mình)
Ko biết có nhiêu mà nói ra kinh thường người ta quá vậy ta ??thiệt trẻ trâu vô cùng tận...
Thợ hồ, quét đường, đẩy xe bán trái cây...chả ai chê dầu hôi vì ngày nào mà chả ra đường thì chê làm gì =))
Có mấy thằng ngửa tay xin tiền gia đình mua dc chiếc 2banh thấy ng khác đi xe hơi nó mới chê HÔI :D
Dân dù k có điều kiện họ vẫn sống bthuong chứ k như cái thứ hôi phèn mà cứ muốn đú đâu nhỏ =))

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Thợ hồ, quét đường, đẩy xe bán trái cây...chả ai chê dầu hôi vì ngày nào mà chả ra đường thì chê làm gì =))
Có mấy thằng ngửa tay xin tiền gia đình mua dc chiếc 2banh thấy ng khác đi xe hơi nó mới chê HÔI :D
Dân dù k có điều kiện họ vẫn sống bthuong chứ k như cái thứ hôi phèn mà cứ muốn đú đâu nhỏ =))
Thằng này nó Nu hết nói luôn, xe tải chạy qua phun khói hôi họ bịt mặt hết đó Nu..Nu ở trên Núi hả Nu...Xe bus chạy 1 cái thì Nu hiểu hang .. Khói và Hôi.
Cái thứ mà khinh cả dòng họ mình chỉ vì ko có tiền mua xe 4 bánh thì vứt sọt rác đi Cu...Cu về nói với chú bác vậy coi chừng Cháo ăn cũng khó kaka
Còn anh Nu đi xe 4 bánh ó thể lúc đó Cu còn ở truồng tắm mưa á Nu...

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Thằng này nó Nu hết nói luôn, xe tải chạy qua phun khói hôi họ bịt mặt hết đó Nu..Nu ở trên Núi hả Nu...Xe bus chạy 1 cái thì Nu hiểu hang .. Khói và Hôi.
Cái thứ mà khinh cả dòng họ mình chỉ vì ko có tiền mua xe 4 bánh thì vứt sọt rác đi Cu...Cu về nói với chú bác vậy coi chừng Cháo ăn cũng khó kaka
Còn anh Nu đi xe 4 bánh ó thể lúc đó Cu còn ở truồng tắm mưa á Nu...
Tóm lại là k có tiền mua con Mer 6 tỷ nên sủa om xòm lên và chê rằng dầu hôi đúng k =))

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Tóm lại là k có tiền mua con Mer 6 tỷ nên sủa om xòm lên và chê rằng dầu hôi đúng k =))
Haha, 10 con Mer. đó tao mua cũng đc nữa á Nu..Nu nghĩ sao vậy Nu...
Cu này nó việt vị liên tục nên nó lái sang chuyện khác nữa..h tới vụ có tiền hay ko ...kaka...Tội em Nu

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Cu này nó việt vị liên tục nên nó lái sang chuyện khác nữa..h tới vụ có tiền hay ko ...kaka...Tội em Nu
đời vô chừng lắm bác ơi đâu phải có tiền mua 10 xe mer thì nói ng khác vậy đâu, có khi vêề sau 1/10 xe mua có khi cũng ko nỗi, qả báo bác ơi

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
VN đang có 1 con thôi mua thử xem hay lại lên đây ẳng xì lùm rồi tiếp tục chạy 2b bị dân đi xe hơi xả khói vô mồm, tức quá lên đây sủa rằng HÔI =))