Hạng D
17/12/17
1.218
30.122
113
Sao bống bống bang bang vậy. Merc hình như đang rối rắm trong ý tưởng rồi. Ở giữa có 4 hốc gió điều hòa là ko vui rồi
Nhìn không cá tính là mấy. Cố quá đâm ra nó bị lạc quẻ.

Tập Lái
12/10/14
42
13
8
37
Nếu con này lắp ráp trong nước, 7 chỗ thì có giá 3t2 ko các bác. Mình đag thích 5+2 mà dòng này nhìn thích và hợp quá. Đặc biệt hệ thống ambient light của nó nhìn ngất ngây luôn..

Hạng B2
13/8/10
232
203
43
Kg có giá này đâu bác, nghe nói bản base đã 4,2 tỷ, tương đương với BMW X5, tuy nhiên dòng này chưa thấy xe nên mua thì cọc và chọn option rồi chờ nhập về. Mình cũng quan tâm nhưng ngại vì kg lẽ bỏ 5 tỷ mà kg được biết cái mình mua thì kg đành lòng. Ít ra BMW x5 còn ra showroom xem xét ngó nghiêng trước khi quyết. Mình xem review thấy giới thiệu tính năng e active body control rất hay, trước chỉ có dòng gls giờ là option, kg rõ giá option này nhiêu.

Tập Lái
12/10/14
42
13
8
37
Kg có giá này đâu bác, nghe nói bản base đã 4,2 tỷ, tương đương với BMW X5, tuy nhiên dòng này chưa thấy xe nên mua thì cọc và chọn option rồi chờ nhập về. Mình cũng quan tâm nhưng ngại vì kg lẽ bỏ 5 tỷ mà kg được biết cái mình mua thì kg đành lòng. Ít ra BMW x5 còn ra showroom xem xét ngó nghiêng trước khi quyết. Mình xem review thấy giới thiệu tính năng e active body control rất hay, trước chỉ có dòng gls giờ là option, kg rõ giá option này nhiêu.
Ra biển gần 5 tỏi thôi mua căn hộ còn hay hơn :)). Ko biết Q7 thế hệ mới về VN rổ giá thế nào bác nhỉ. Chỉ cần máy 2.0 bảng 5+2 giá ra biển 3t2 là mình triển ngay..