Hạng C
22/3/16
973
9.030
93
Sao e ko cảm nổi cái màn cảm ứng kiểu kia nhỉ…khó dùng, nguy hiểm (phải nhìn mới dùng được các nút chức năng, xem camera, giải trí cũng phải cúi mắt xuống…). Làm cái màn to vừa phải đặt trên tableu + nút vật lý như xưa ngon hơn chứ?
Màn hình kia + tay mồ hôi -> thảm họa.

Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Màn hình kia + tay mồ hôi -> thảm họa.
Người có tiền nhất là chủ tịch hay doanh nhân thì lúc nào cũng sang xịn mịn thơm lấy đâu ra mồ hôi bác, tài xế cũng phải sạch sẽ thơm tho chứ đâu như ae mình.
Thẩm du tinh thần thôi chứ tiền đâu mua…:((

Hạng C
22/3/16
973
9.030
93
Người có tiền nhất là chủ tịch hay doanh nhân thì lúc nào cũng sang xịn mịn thơm lấy đâu ra mồ hôi bác, tài xế cũng phải sạch sẽ thơm tho chứ đâu như ae mình.
Thẩm du tinh thần thôi chứ tiền đâu mua…:((
Mấy thằng đó yếu sinh lí bỏ mợ, đa phần toàn lười thể thao, nhậu khỏe. Đổ mồ hôi hột là bệnh phổ thông của hệ tỏi phú

Hạng F
3/10/15
9.836
12.101
113
Ngoại thất nhìn điềm đạm nên mình k thích, nội thất thì ok. Tóm lại k có tiền mua. Hết
Mấy cái xe limousine thì đúng là ngoại thất nhìn chán sao ấy.
Chỉ có nội thất là mê ly.
Cũng đúng. Chứ đã mua cái xe này mà còn ngồi chạy thì vứt.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Chưa bao giờ e chê xe mới ra xấu hơn model cũ.Riêng con này e chê xấu thật.S là phải sang,con này ko sang mà cũng chẵng đẹp.Bên ngoài nhin ko gân guốc,mắt hí,đít lep.Bên trong ngoài cái màn hình to ko cân xứng còn lại tất cả quá tối giãn không còn ji là Lux của S

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Sao e ko cảm nổi cái màn cảm ứng kiểu kia nhỉ…khó dùng, nguy hiểm (phải nhìn mới dùng được các nút chức năng, xem camera, giải trí cũng phải cúi mắt xuống…). Làm cái màn to vừa phải đặt trên tableu + nút vật lý như xưa ngon hơn chứ?
Nếu khó dùng thì ra lệnh bằng giọng nói vì hệ thống MBUX hiện nay khá hiện đại

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Đó là cảm nhận cá nhân của bác thôi!
Đám thiết kế S này là đẳng của đẳng...không thể xảy ra yếu điểm được cho số đông :D

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Xe cỡ lớn này thì ngoại thất quan trọng gì mấy. Đâu có đem đua phá xe đâu hihi.
Quan trọng là nội thất như một ngôi nhà quá tuyệt vời.
Nằm vào ngủ cả ngày vẫn vui.
Tôi đã có dịp ngồi S450 Lux. thôi đã thấy ko có gì phải chê rồi....Con all new này thì khỏi nói rồi...
Tôi cũng quan điểm ưu tiên nội thất : Sang, Đẹp, mình giữ sạch sẽ nữa là cực kỳ thoải mái khi sử dụng..Ngoại thất thì ở mức ok là đc rồi ( theo tầm của xe ).
P/s :Mỗi người có 1 sở thích riêng:)

• Like
Reactions: Perenco