Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Nếu khó dùng thì ra lệnh bằng giọng nói vì hệ thống MBUX hiện nay khá hiện đại
Ngoài ra mình còn dùng 1 số được trên Vô-lăng, một số trên Hud này kia .....
Cái này có thể là mới nhìn chưa quen thôi ..như trên tôi nói ...Thiết kế xe này là đằng cấp rồi....

Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
Tôi đã có dịp ngồi S450 Lux. thôi đã thấy ko có gì phải chê rồi....Con all new này thì khỏi nói rồi...
Tôi cũng quan điểm ưu tiên nội thất : Sang, Đẹp, mình giữ sạch sẽ nữa là cực kỳ thoải mái khi sử dụng..Ngoại thất thì ở mức ok là đc rồi ( theo tầm của xe ).
P/s :Mỗi người có 1 sở thích riêng:)
Nhưng mà bác từ SUV mà sang sedan được không đấy. Đang X5 phải qua GLS chứ nhỉ.
Em cũng thấy ngoại thất ok là được rồi, xe lớn quá bắt người ta làm đẹp sao được, muốn đẹp thì lấy xe đua. Với xe ông chủ như này, ngoại thất là thứ yếu.
X5 của bác như vẫn thuộc loại xe lái nên nó sẽ không ngồi tốt bằng S hay GLS được thì phải.
Bác yêu thích tốc độ mà chuyển qua xe loại ngồi như S thì hơi phí. Xe cỡ lớn em chạy thấy đúng là chán hẳn, X5 cỡ vừa chạy hay hơn.
Thôi thì khi nào lấy S coi như mình lớn rồi, cũng đến lúc nghỉ ngơi sau xe.
Thật là tuyệt vời với cái ghế của xe S.
Giống như ghế bành salon ấy. Xe trên hình còn đúng 4 chỗ nữa nên ngồi càng tuyệt hơn loại xe S mà phía sau ngồi được 3 người.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: KiaBinhloi
Tập Lái
27/1/21
18
20
3
32
Đợi nước ngoài nó ra fecelift thì việt nam
Mình bắt đầu đi ngoài đường là vừa kkk

Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Hy vọng giá như đời S cũ, ráng dành hốt một em
Xe nhập bác ơi.Làm sao có giá như S cũ nên mình mạnh dạn suy đoán con S sẽ bằng giá con Maybach đời cũ, tầm khoảng gần 7t cho con S mới còn Maybach mới chắc trên dưới chục t ạ…

Hạng B2
20/1/11
289
11
18
52
Nhiều bác chê chứ dân có tiền họ có suy nghĩ khác khi mua xe, giống như dân ở tỉnh có tiền cứ đè Lexus ra mua dù 1 số bác cứ che ỏng che eo

Hạng B2
20/1/11
289
11
18
52
Cũng nói thêm là dân mua S đâu phải ngoại thất hay nội thất này kia mà là chiếc xe an toàn cho người ngồi trong xe, vậy là đủ đáp ưng nhu cầu của họ. Khác với 1 số tầng lớp khác cứ đòi thế này thế kia

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Nhưng mà bác từ SUV mà sang sedan được không đấy. Đang X5 phải qua GLS chứ nhỉ.
Em cũng thấy ngoại thất ok là được rồi, xe lớn quá bắt người ta làm đẹp sao được, muốn đẹp thì lấy xe đua. Với xe ông chủ như này, ngoại thất là thứ yếu.
X5 của bác như vẫn thuộc loại xe lái nên nó sẽ không ngồi tốt bằng S hay GLS được thì phải.
Bác yêu thích tốc độ mà chuyển qua xe loại ngồi như S thì hơi phí. Xe cỡ lớn em chạy thấy đúng là chán hẳn, X5 cỡ vừa chạy hay hơn.
Thôi thì khi nào lấy S coi như mình lớn rồi, cũng đến lúc nghỉ ngơi sau xe.
Thật là tuyệt vời với cái ghế của xe S.
Giống như ghế bành salon ấy. Xe trên hình còn đúng 4 chỗ nữa nên ngồi càng tuyệt hơn loại xe S mà phía sau ngồi được 3 người.
Chính xác mình chỉ thích đi xe gầm cao....
X5 sao ngồi bằng S đc...S vô ngồi cái phê liền..cái ghế nó êm ái ..mềm mại..thế ngồi thằng cả chân......bệ gác chân....( Lux.) Cái ghế trước bên phụ nó tự động gấp về phía trước. Cao cở 1.8m ngồi vẫn thoải mái , duỗi chân vô tư.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
Chính xác mình chỉ thích đi xe gầm cao....
X5 sao ngồi bằng S đc...S vô ngồi cái phê liền..cái ghế nó êm ái ..mềm mại..thế ngồi thằng cả chân......bệ gác chân....( Lux.) Cái ghế trước bên phụ nó tự động gấp về phía trước. Cao cở 1.8m ngồi vẫn thoải mái , duỗi chân vô tư.
Cái ghế salon là chỉ có ở con S thôi hic.
X7 với sedan 7 cũng bắt chước làm nhưng ghế vẫn không được mềm lún như S. Ghế trước bên phụ thì nó ngã chúi xuống nên hồi đó mấy chiếc khách sạn chở tây ra máy bay nó nằm dọc ra còn được, mà mấy ông tây lớn tuổi toàn 1,9 với có lần em thấy cả 2m luôn mà vẫn ngồi xuôi ra được ấy.
GLS thì không biết sao, nhưng trần cao hơn sedan thì chắc sẽ tốt hơn đấy.
Bác có con chở thì sau bác lấy S hay GLS cũng ổn. Con bác bé gái thì mai mốt cũng không sợ nó ham lái xe tốc độ.
Cái gì cũng có giá của nó. Xe loại này thì lái chán hẳn.
Khi bác chuyển qua rồi thì chắc phải bái bai niềm đam mê tốc độ.

• Like
Reactions: KiaBinhloi