Hạng B2
3/5/06
211
99
28
Quá thất vọng với thiết kế này, người nhiều tiền vẫn thích cái gì đó cổ xưa kiểu vintage như S hiện nay, nhìn hoài vẫn thích, hơn là mấy cái màn hình cảm ứng vô hồn, muốn cảm ứng nhiều thì bê mấy cái ipad lên mà vọc.
mà chắc gì đây là S class nhỉ, biết đâu là E thì sao?

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Dự là phòng phát triển sản phẩm, thấy sale volume của Tesla S lớn nên cũng máy tính bảng hoá theo rồi.
Đúng là trước đang có E muốn lên S lắm, xong thấy C, GLC nhan nhản, nhất là mấy con Maybach giả cầy, nên h chỉ mua một con gọi là sơ cua, ko có suy nghĩ mer là cao cấp nữa.
Mấy năm trước thì nghĩ là lex rồi mer rồi pors. Bây h thì em lại nghĩ là mer , lex rồi lên pors.
Mấy hôm trước có bài báo CLS260 máy 190hp, mẻ bây h như kiểu gái già đang đi sale off để lấy thành tích vậy.

Tập Lái
10/12/19
1
0
1
36
Cá nhân em thấy cái đèn hậu sao mà nó giống thiết kế của Lexus thế, không biết có bác nào thấy giống em không

Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Nó thực sự rất xấu, chắc Mẹc bị troll thôi ạ :)

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Sa thải cái ông giám đốc thiết kế ngay đi thôi. :cool:

Hạng B2
14/2/16
367
255
63
Quá thất vọng với thiết kế này, người nhiều tiền vẫn thích cái gì đó cổ xưa kiểu vintage như S hiện nay, nhìn hoài vẫn thích, hơn là mấy cái màn hình cảm ứng vô hồn, muốn cảm ứng nhiều thì bê mấy cái ipad lên mà vọc.
mà chắc gì đây là S class nhỉ, biết đâu là E thì sao?
E mới ra facelift rồi nên ko phải đâu bác, này chắc S 100% rồi, trước chạy thử bị lộ vài lần rồi. Mà ntn thì thất vọng, nhìn vô hồn, cái đồng hồ cơ cũng bỏ luôn. Mất chất Merc
Mercedes-Benz S-Class thế hệ mới gây tranh cãi về thiết kế

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Để ý thì thấy xe trong bãi rã xác. Không biết là thử nghiệm xong rồi nên bỏ hay đây là bản bị lỗi nên huỷ nhỉ?
Chắc xấu quá đem đi vứt bãi rác đó bác. :p