Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Thế con dấu của thằng Mercedes Benz nó có giá trị pháp lý hay là con dấu của Viện Khoa học hình sự Bộ Công an? Mai mốt triệu hồi nó đi thẩm định mấy cái vụ cháy nổ thay ông Viện Khoa học hình sự luôn đi. Cơ quan hành pháp đã có kết luận mà còn đi chối, tẩy chay cmn qua mua bmw xài.

Hạng B2
10/7/19
339
325
64
33
Thế con dấu của thằng Mercedes Benz nó có giá trị pháp lý hay là con dấu của Viện Khoa học hình sự Bộ Công an? Mai mốt triệu hồi nó đi thẩm định mấy cái vụ cháy nổ thay ông Viện Khoa học hình sự luôn đi. Cơ quan hành pháp đã có kết luận mà còn đi chối, tẩy chay cmn qua mua bmw xài.
vấn đề là VKS kết luận cháy do chập dây điện ắc quy. Nhưng cái hình thì đèn vẫn sáng. tại sao lại thế. Nên Mer mới không chấp nhận lí do này. Nghi ngờ có lobby

Tập Lái
9/6/17
46
53
28
Bảo hiểm nào đấy mấy anh ơi ? đừng mua nó nữa. cháy nổ là phải đền chứ, đúng sai bảo hiểm ra giải quyết.--> nên đọc ký hợp đồng ?

Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Theo ý kiến cá nhân, ko phải cứ lấy cái mác viện khoa học hình sự là ổn, bên mer họ cũng có chuyên gia - sẵn sàng phản bác kết luận của viện khcshs. Tôi tôn trọmg sự thật.

• Like
Reactions: nta139
Tập Lái
19/11/20
8
2
1
37
Đang phấn đấu năm sau mua Gờ-lờ-cờ. Dính vụ này, thôi không mua Mẹc nữa ạ, lỡ cháy xe lại ko được bảo hành!

Hạng B1
9/10/19
83
49
18
37
Hồ Chí Minh
chuẩn bác ạ trc e mua con city bị lỗi ra hãng chờ 3 4 tháng ko chịu khắc phục đành ngậm đắng bán xe để cho ng ta chạy taxi. chán mấy hãng xe VN lắm.
Con city bác lỗi gì vậy ạ. Sao mình thấy city có vẻ nhiều lỗi nhỉ.