Hạng B2
14/12/15
262
229
43
Vậy là mấy bác đi GLC khi gặp đoạn ngập nước 20cm là phải xuống đẩy qua à? Chứ chạy qua nó té lên ngần cũng bị à. Mua xe nó phục vụ mình mà kiểu này là mình phục vụ nó.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
23/3/16
59
24
8
48
NGƯỜI TA SẢN XUẤT XE , CÓ THÔNG TIN RÕ RÀNG VỀ XE . CÁC BÁC CÓ THỂ CHỌN LỰA MUA HAY KHÔNG MUA . CHỈ TRÁCH CÁC BÁC SUY NGHĨ QUÁ HẠN HẸP . NÃO DÙNG LÀM GÌ ?

Hạng B2
13/12/16
139
86
33
Đồng Nai
Đang mùa mưa bão...mà còn bị dính vụ này nữa...! Không lẽ mua chiếc xe phục vụ nắng mưa.. Mà giờ mưa thì sợ...! Đã vậy đi đường mưa vô tiệm xịt gầm cũng lo lắng không kém đi qua nước tĩnh 30cm.

Hạng B2
23/1/13
216
234
43
Con xe gầm cao 2 tỷ mà lội nước còn thua con Cruze 700 trẹo của em, mọi lời giải thích đều là ngụy biện :)
nói gì ô tô, nó còn thua con super cup thời ông thiệu của mình!!!

Tập Lái
3/5/13
33
13
13
Buồn cho dân xứ nghèo, báo chí không kêu lên chắc Merc cũng khỏi trả lời luôn. Luôn mơ ước có 1 chiếc mà bây h chắc cũng nghĩ lại..

Hạng D
11/11/16
1.182
1.025
143
46
NGƯỜI TA SẢN XUẤT XE , CÓ THÔNG TIN RÕ RÀNG VỀ XE . CÁC BÁC CÓ THỂ CHỌN LỰA MUA HAY KHÔNG MUA . CHỈ TRÁCH CÁC BÁC SUY NGHĨ QUÁ HẠN HẸP . NÃO DÙNG LÀM GÌ ?
Não dùng để nói lên suy nghĩ của mình là không được hả bác? GLC thần thánh quá, bỏ mấy tỉ mua xe bị vậy chẳng ức hả bác? đụng tới tổ kiến lửa nhà bác hay sao mà làm dữ vậy??? Em thấy các OSER nói có sai đâu??? lúc nào cái thể loại này vào OS cứ phán não này não kia

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Các đối thủ X3 - Q5 thậm chí thằng đời trước GLK cũng chả bị. GLC hoàn toàn mới bị hay thật :)
C-Class 2010-2014 cũng lành như cục đất chả bị gì. C-Class 2015 mới ra mắt hư ron cửa -> hãng đưa thông báo thay miễn phí. Ơ nếu thế ngay từ đầu ráp xe sao không dùng cái ron đó mọe đi cho rồi, đợi có lỗi khách um xùm lên mới chịu thay.
Nên cho nhiều đứa sáng con mắt ra, cái gì mà sản xuất từ cái quốc gia xe đạp ráp còn chưa hoàn chỉnh bày đặt đú nào là dây chuyền sản xuất tối tân. Bỏ 2 tỉ ra lụm con CUV cỡ trung lội thua CX-5, nhục nhất thua cả con EcoSport thế mà hãng nó cứ nhởn nhơ như k có gì :)
Chưa kể C250 Ex 2016 tới kỳ thay acquy báo giá 16tr, chạy ra bất kỳ cái tiệm acquy nào thay cái y chang mới 100% có tem bảo hành của cửa hàng giá chỉ từ 2tr - 2tr5 (tiệm lớn nhất cũng 2tr8 - 3tr). Dịch vụ hạng sang có khác chăn dắt gia súc coi bộ đúng tốt nhất hiện tại :)
Mua xe đã mắc thì mua mẹ hàng nhập ráp ráp cái qq giá cả cạnh tranh đâu chưa thấy bỏ cục tiền tỷ ra để tối ngày lên báo, có ô tô mà trời mưa không dám đi.