Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
fast five nói:
Xin kính chào các bác chi hội Mercedes FC, hôm nay ngày lành tháng tốt, trời quang mây tạnh, tinh thần sảng khoái..nên em hít lấy một hơi dài..rùi thở hết ra, lấy bình tĩnh nhắn mấy dòng xin gia nhập hội Mercedes FC!:)
Các bác ạ, em vừa làm xong các thủ tục cho em nó về nhà chồng xong trong chiều nay, mai em tắm rửa cho nàng rùi dẫn đi chụp mấy tấm hình tự sướng ở miệt biển quê em để ra mắt các bác, lúc nào hội có ộp ẹp cà phê, hay đi chơi đâu cho em đu theo với ạ!
@ bác Vĩnh Nam: chẳng là lần này em mới cưới vợ lần thứ tư..ha..ha kể lun bà cả cho xôm:D, cả 2 lần trước bà 2, bà 3..mỗi bà đều có một cảm giác "sướng" khác nhau..:):D nhưng đến bà 4 này thì cảm giác thật là "đặc biệt" hi..hi....chỉ cần ngồi ngắm em Tư thui..chưa cần kể là em vân vê xoay trở các núm bên trong lúc cưỡi em Tư...đi dạo quanh thành phố...thì thôi rùi !!chỉ cần nói 2 từ Tuyệt vời!..dzăng tả cảnh cảm giác lần thứ 3 em cưới vợ 2 {C250 (W204)}chỉ nói đc nhiu đó thui mong bác đừng cười em nhé :D:D
Sáng thứ 7 mình xuống vũng tàu chơi,bác cho số phone cafe chơi.

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
SUp.com nói:
Chúc mừng bác chủ

Vậy tính ra MBFC thì C250 2012 đang chiếm đa số trong new C.
Bác Nam ráng dụ em mua C300 new nhé
Anh sup lấy C300 màu bạc luôn đi...đẹp đó anh.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
BimAuto nói:

Cũng đang định thế đó bác Bim.
Nhưng phải tống tiễn bớt 2 con kia đi đã ;)

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
SUp.com nói:
BimAuto nói:

Có kịp thuế không anh.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
BimAuto nói:
SUp.com nói:
BimAuto nói:

Có kịp thuế không anh.

Vậy nên đang . . . quất mã truy phong đây bác :D
Trăm sự nhờ ông Nam nhà mình ;)

Tập Lái
26/6/11
17
0
0
Nhìn xe xinh quá. Bác Fast Five cho em ké luôn nha. Em cưới vợ 2 lâu rồi mà chưa được tham gia bên MBFC, từ đó giờ chỉ nghe ngóng thông tin MBFC thông qua diễn đàn thui không có cơ hội tham gia. Bác Vĩnh Nam cho em đăng ký 1 chân tham gia luôn nha. Thx Bác.

Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
hôm trước gặp bác ở chỗ bác Nam Haxaco, chúc mừng bác lấy được vợ 4 xinh thật là xinh
. hôm nào hẹn gặp ở Vũng tàu bác nhé ;)....

p.s :màu đỏ nhìn đúng là hấp dẫn thiệt nhưng dễ bị phát hiện đây :D

Hạng B2
21/4/11
289
0
0
39
bác Sup mà mua xe new brand 100% thì chắc bão to :p Dân Sài Gòn lại một phen khốn đốn vì ngập