Hạng B1
12/7/11
77
0
6
T.ran nói:
Bác Fast five à ! Em phục bác sát đất, em nghe về "dân nhà giàn" từ mấy anh em phóng viên các báo hay tám với em...
Nhưng giờ mới thấy là thiệt (dẫu trên forum là ok rồi), pilot và kỹ sư leo lên trực thăng nhìn quá đã:D Cool quá trời
...
Dân chơi mer chẳng ai vừa đi mer vừa bay heli như bác lắm đó nghen !!!:D
em cảm ơn bác có lời khen động viên, công việc của bọn em ở VT như vậy là là bình thường thui bác a, dân vt đa số làm offshore "dân Dầu Khí" nên di chuyển bằng helicopter đến nơi làm việc để kiếm ngoại tệ về cho tổ quốc, tuy có hơi xa đất liền nhưng ở ngoài này anh em đoàn kết thân thiện lắm bác ạ! bác mà có quen a e nào đi làm offshore thì khi tiếp xúc một lần bác bít lìn.
@ BÁc Vĩnh Nam: "sang tuần em dìa rùi, nhớ vợ tư ghê lun, cúi tuần em lên TP , bác rảnh thì típ em mí chai nhé! he..he...

Hạng B1
12/7/11
77
0
6
phuongsaigon nói:
bác chủ ở ngoài khơi cẩn thận nhé. bọn tàu hay nhòm ngó gâysự lắm đấy nhé. vì hôm trước có anh hải quân bên cạnh nhà nói nó hay vào đâm tàu vào mình lắm

em thì cũng ứa gan với tàu khựa lém đó bác, em đợi chúng nó đến...lìu tay bo với nó 1 phen...ha...ha, em chỉ sợ "khựa nó cắt bom thui.....":):D

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.611
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
@fastfive: Lên Sài Gòn hú em một tiếng
Hôm qua gặp HH Hương Giang hỏi chiếc xe đỏ hôm trước mượn chụp hình chủ nhân như thế nào ?

Last edited by a moderator:
Hạng B1
12/7/11
77
0
6
Vĩnh Nam nói:
Hôm qua gặp HH Hương Giang hỏi chiếc xe đỏ hôm trước mượn chụp hình chủ nhân như thế nào ?

Ok, nhất định hú bác 2 tiếng lun!:D, bác Nam! cho em số điện thoại của Hương Giang....em bắt đền mấy thứ...he..he:p:mad::)

Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
37
fast five nói:
Vĩnh Nam nói:

Ok, nhất định hú bác 2 tiếng lun!:D, bác Nam! cho em số điện thoại của Hương Giang....em bắt đền mấy thứ...he..he:p:mad::)
Ghế xe dính cái gì hả bác chủ
. Cô HG này cũng thiệt tình...

Hạng C
7/8/11
647
32
43
47
Xì Gòng
mtvy_52 nói:
fast five nói:
Vĩnh Nam nói:

Ghế xe dính cái gì hả bác chủ
. Cô HG này cũng thiệt tình...

Em dự là có khả năng cô HG bị....say xe và để lại....một cơ số thứ

Dzọt!!

Hạng B1
12/7/11
77
0
6
công nhận"trình" các bác em không dấu, che đậy đc gì..he..he nói ra là các cụ biết hết!:D

em cảm ơn các bác..hic..hic. [/:)]:(

Hạng C
7/8/11
647
32
43
47
Xì Gòng
Cụ Năm Nhanh có họ hàng gì với cụ Nhanh không mà ở tít ngoài dàn vưỡn đánh võng đều thế.

Cận thận, chóng mặt ngã cụ nhá!

Hạng B1
12/7/11
77
0
6
Cụ Bùi nói:
Cụ Năm Nhanh có họ hàng gì với cụ Nhanh không mà ở tít ngoài dàn vưỡn đánh võng đều thế.

Cận thận, chóng mặt ngã cụ nhá!
Vâng em cảm ơn cụ bùi! khi nào có dịp rỗi em xin phép đc giao lưu và leng keng với cụ ạ!