Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
RE: Mercedes đám tang

Chiếc này nhập về để cỡ Bùi Tiến Dũng ,Nguyễn Việt Tiến sau khi bị xử bắn xong nằm con này

Hạng B2
5/11/05
163
0
0

trời Maybach !!!!!!!! bác dùng Photoshop cũng giỏi lắm đấy...

Trích đoạn: tqphuong

Còn loại này thì sao hả các Bác à :D

Mercedes đám tang

quote:

Trích đoạn:
thế bác ý nhập về để làm gì hở bác
dùng đúng chức năng thôi pác ạ:D
ở nước ngoài , xe đòn chỉ chở 1 thi hài thôi chứ ko thêm người nhà, nén nhan, bát cơm quả trứng như Vn đâu.do vậy tiện nghi xe khá đầy đủ , có thể để cho chủ xe ngủ đêm luôn:D

Hạng B2
18/2/05
297
17.470
93

Trích đoạn: dungnhn

Xe này trong đăng ký là xe chở thi hài, hôm nọ có một bác nhập một chú của Tây Ban Nha về HN . Đẹp lắm các pác ạ , chết cũng bõ:D

Thế không biết bác í đã có tài xế chưa nhỉ !? AE OS xung phong lái xe ... tang không nào... nào ...nào[&:]

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: toiyeuvietnam
Thế không biết bác í đã có tài xế chưa nhỉ !? AE OS xung phong lái xe ... tang không nào... nào ...nào[&:]
Cũng máu lắm,nhưng thôi nhường bác!:D
Em về lái xích lô thôi.:D

Hạng D
22/2/06
1.297
8.090
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: tqphuong

Còn loại này thì sao hả các Bác à :D

Mercedes đám tang

Iem này vác về VN độ thêm 4 cái cửa nữa cho đủ 6 cái nhìn cũng VIP lắm nhể:D, vừa né được thuế giống chuyện mấy chiếc xe cứu thương cách đây chục năm:D:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đọan: hamzui
Iem này vác về VN độ thêm 4 cái cửa nữa cho đủ 6 cái nhìn cũng VIP lắm nhể, vừa né được thuế giống chuyện mấy chiếc xe cứu thương cách đây chục năm:D:D
Khỏi cần độ cửa bác ah. em là em chơi quả giường đôi phía sau khỏi mướn KS bác nhễ :D:D.

Hạng D
22/2/06
1.297
8.090
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: songnguyen
Khỏi cần độ cửa bác ah. em là em chơi quả giường đôi phía sau khỏi mướn KS bác nhễ :D:D.

Ngồi thì bình thường thôi bác Escape. Bác Songnguyen có ý tưởng muốn...... nằm nữa kìa :D:D