Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Nếu giờ máy lạnh ko chỉnh cơ nữa thì thấy có bất tiện ko bác, chứ mình thấy chỉnh máy lạnh trên màn hình hơi nguy hiểm, lái 1 lần kiểu chỉnh bằng màn hình thấy ko thuận tiện và mất tập trung lắm.
Bây giờ chỉnh bằng lời nói hết rồi.

• Like
Reactions: Lê.
Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Không biết 2 cái loa trem cột a có chắn tầm nhìn ko nhỉ? thấy cột a hơi to.
Sao họ không làm màn hình cột a, cho xuyên luôn coi như ẩn cột A luôn nhỉ...Màn hình chính thì to dài rộng....quá thể

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
cứ thấy nó xàm xàm và ko có gì hữu ích
Sao ko làm cái này cho hàng ghế sau, kiểu màn hình hyper trên lưng ghế :))

Hạng B1
23/8/22
60
40
18
27
Sao họ không làm màn hình cột a, cho xuyên luôn coi như ẩn cột A luôn nhỉ...Màn hình chính thì to dài rộng....quá thể
Cái này bác phải hỏi người đang đi e class, mình thì chỉ thắc mắc cột a có bị che tầm nhìn ko thôi.

Hạng B2
2/9/19
296
204
43
49
Nếu giờ máy lạnh ko chỉnh cơ nữa thì thấy có bất tiện ko bác, chứ mình thấy chỉnh máy lạnh trên màn hình hơi nguy hiểm, lái 1 lần kiểu chỉnh bằng màn hình thấy ko thuận tiện và mất tập trung lắm.
Đúng rồi bác, chỉnh cơ dễ thao tác. Chỉnh trên màn hình không quen, thì nó nhảy lung tung loạn cả lên.

• Like
Reactions: Lê.
Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Ơ-class thì cài sẳn mấy app liên quan chứng khoán, bds đồ thì hợp lý hơn chứ toàn doanh nhân, rảnh thì sờ đùi, chăm trái cây đồ chứ ko ai mà lướt tốc tốc :)
E-class là hoàn toàn là tiếng Anh, đọc là i-cờ-lát-sờ. Tiếng Việt là hạng E. Còn Ơ-class không là tiếng nước nào cả.

• Haha
Reactions: trunghq119
Hạng D
6/12/14
1.338
1.299
113
Cái app xàm xí đú Tiktok đó có cmg nó hay mà tích hợp!
Chắc là Tiktok bỏ tiền cho Mer à?
có một tỷ phú Trung Quốc mua 10% cổ phần Mercedes-Benz. Chắc ông này biểu đưa vô.

Hạng D
13/4/16
1.063
2.779
128
36
Bây giờ chỉnh bằng lời nói hết rồi.
Chỉnh bằng giọng nói với bằng cử chỉ là stupid nhất mà cũng chả thấy ai dùng
Lên xe mọi người đang im lặng thì thằng tài xế hét hò mấy phát, lấy tay vẫy vẫy trong xe nhìn như thằng khùng :D

Hạng D
8/4/12
2.363
7.448
113
E-class là hoàn toàn là tiếng Anh, đọc là i-cờ-lát-sờ. Tiếng Việt là hạng E. Còn Ơ-class không là tiếng nước nào cả.
Tiếng lóng của một số người bác ơi. Ví dụ như trên os các bác hay viết douma zị ó, nó là tiếng nước lào? :)