Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Cái mâm đeeẹp dzữ bay hehehe
Nhìn trong hình vậy nhưng em thấy bên ngoài, đặc biệt là lúc chạy nhìn long lanh lắm bác. Trước em cũng thấy xấu, giống mâm xe cỏ nhưng sau khi nhìn thực tế bên ngoài thì em thay đổi suy nghĩ luôn.

• Like
Reactions: Nissan4241
Tập Lái
16/12/16
32
24
8
34
Nhìn trong hình vậy nhưng em thấy bên ngoài, đặc biệt là lúc chạy nhìn long lanh lắm bác. Trước em cũng thấy xấu, giống mâm xe cỏ nhưng sau khi nhìn thực tế bên ngoài thì em thay đổi suy nghĩ luôn.
E đồng quan điểm bác. Lúc trước nhìn xấu mâm xe lôi. Giờ thấy đẹp đặc biệt

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng D
15/11/13
3.847
4.669
113
E đồng quan điểm bác. Lúc trước nhìn xấu mâm xe lôi. Giờ thấy đẹp đặc biệt
Cái mâm xấu đẹp tuỳ cảm nhận, chỉ biết mâm này muốn có phải đặt hàng thêm gần 400 chai 4 cái. Ngoài tác dụng trang trí thì mâm đặc sẽ làm giảm chấn động từ mặt đường lên xe.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng B1
6/3/18
53
26
18
36
" Mẫu xe có trục cơ sở dài đến 6,5 m này có giá hơn nửa triệu USD."
6,5m này là chiều dài tổng thể của xe chứ ko phải chiều dài trục cơ sở nha!

Hạng B2
8/2/14
129
47
28
Mẫu xe có trục cơ sở dài đến 6,5 m này >< Ấn tượng nhất trên phiên bản này chắc chắn là chiều dài lên đến 6,5 m của nó
Trục cơ sở 6,5 thì phải dài hơn 6,5m chứ

Hạng B1
2/8/09
90
64
28
Mình nghĩ nên bõ cái gác tay ở giữa hàng ghế sau các đại gia sẽ thích mua hơn, đễ như vậy các anh ấy rất khó xoạc trên xe.
đủ tiền mua đồ này, các anh ấy quá tuổi để xoạc rồi các bác ợ. May chăng phú nhị đại, mượn xe bố đi chơi thì mới tính xoạc à. Mà con này dài đấy, mằm ra sàn luôn cũng đủ à :))