Hạng C
21/1/12
591
5.201
93
Luận về thứ q.trọng nhất của 1 chiếc xe thể thao thì con này chậm, hiệu suất ko cao so với thông số máy. Khả năng xử lý chắc cũng bình thường vì cái chiều dài ngang sedan của nó. Xe thể thao em lại thích nội thất giản tiện, thô dã, nhựa xù, ghế nỉ bộp bộp tha hồ quăng quật như Nsx, Sti, megane rs... Cảm giác "vắt kiệt" đc con xe của mình đúng với tư cách 1 người chủ :)

tào lao, con này có phải xe thể thao đâu mà luận

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Luận về thứ q.trọng nhất của 1 chiếc xe thể thao thì con này chậm, hiệu suất ko cao so với thông số máy. Khả năng xử lý chắc cũng bình thường vì cái chiều dài ngang sedan của nó. Xe thể thao em lại thích nội thất giản tiện, thô dã, nhựa xù, ghế nỉ bộp bộp tha hồ quăng quật như Nsx, Sti, megane rs... Cảm giác "vắt kiệt" đc con xe của mình đúng với tư cách 1 người chủ :)

Đồng ý. Hình ảnh người đi xe này là gì? Thể thao tổ lái thì phải mua Panamera base chắc ok hơn. Doanh nhân thành đạt chắc chọn sedan chứ lom khom chui ra chui vô e này thì mệt. Tóm lại ko hiểu khách hàng của xe này là ai?

Hạng C
20/7/09
600
122
43
Vũng Tàu - Côn Đảo
Mấy cụ phát biểu giống như mình là người đi mua xe :3dgoidien: Phân khúc này người ta thích là mua thôi chứ đâu cần abcd này nọ. Thử hỏi nhà có 1-2 xe rồi, mua thêm 1 chiếc này có hay hơn không ? Ví dụ như họ là doanh nhân, có điều kiện, nhu cầu chỉ cần 2 người ngồi trước thì quyết định mua. Mình không thể bắt người khác mua xe theo ý mình được như 6 tỷ nên mua xe này hay xe kia, nói thế không khác gì đừng vào KS 5 sao ăn mà nên vào nhà hàng bình dân ăn cho rẻ.

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Đẹp dã man luôn, 3.0L đủ dính lưng vào ghế rồi. Sợ bên VN mình ko có đường tốt để đạp lút ga thôi