Tập Lái
3/2/06
19
0
0
53
United Kingdom
RE: Mercedes Wagon G55 AMG - Saigon

ko biết nội thất của em này thế nào chứ em nhìn bề ngoài thì chẳng thấy có gì hấp dẫn và đáng cái giá ông anh loewe nói cả [:'(], tiền đó để mua 1 em 760Li coi bộ hợp lí hơn đó :D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em lai thích e này hơn mấy e sedan.nhìn rất cứng cáp.bác nào chê thì cho e:D

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
27.364
113
53

Trích đoạn: HARRORDS

ko biết nội thất của em này thế nào chứ em nhìn bề ngoài thì chẳng thấy có gì hấp dẫn và đáng cái giá ông anh loewe nói cả [:'(], tiền đó để mua 1 em 760Li coi bộ hợp lí hơn đó :D:D

Nội thất nó cũng thường thôi bác ạ. Cũng chỉ cỡ BMW 760Li trở xuống mà thôi. Nhưng công năng và tên tuổi của G 55 AMG mới thật sự tạo ra cái giá FOB Humburg 110,000 EUR. Ở đây có mấy bác đang sinh sống tại Germany. Bác Mina cho biết ý kiến của dân Đức khi thấy xe G Class đi.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Chiếc G này bản thân em nhìn cũng không thích(quan điểm nhà quê:D)Nhưng dòng này thực sự dành cho giới quý tộc.Ai thấy chiếc này chạy ngoài đường đều ngắm nhìn xe....và người lái xe:D.Có lẽ để xem người lái đó có xứng đáng với tầm cỡ lái chiếc đó không!:D:D:D

Tập Lái
1/8/04
47
0
6
42

Em có xem quả video clip của con này do TopGear review, nó nhận xét con này là " ....can go anywhere (party).....coolest car in the world...." , mà công nhận nó review con này chạy ác thiệt, phi vào nước cứ ầm ầm nhìn mà phê lắm

Bản thân cá nhân Em thì cũng phê con này lắm nhưng phải là AMG thì mới đẹp, hơn nữa con này là 1 trong những chiếc địa hình khá dã chiến. Bác nào muốn xem video clip thì để lại email cho Em Em gửi cho nhé

Hạng B2
5/11/04
272
1
18

Nghe các bác ca ngợi về chiếc xe, làm em thấy ấn tượng quá. Hình dáng bên ngoài thì giản dị mà nội thất và công năng tuyệt diệu thế ?

...

Hạng B2
28/4/06
328
0
0
RE: G55 - SUV Dinh o XiGoong

Con này quá ác rồi, các tỷ phú Nga và Trung đông rất ưa chuộng. Em trên hình như đã được post lên lâu lắm rồi. Chiếc này là G55 thật của Mr. Vũ-Trung nguyên.