Thảo Luật Chung Metro số 1 Đứng Hình ???

Hạng B1
30/5/13
88
122
48
Quan trọng gần bến xe mà cụ thể khúc nào.
Khúc phường long thạnh mỹ, tân phú thì ok chứ thuộc phường long bình cũng trớt quớt...
Mà cũng còn tuỳ theo cái vị trí nó có ok không nữa bác.
Hi Bác, bán kính quanh bến xe <2km nhé.
Ngoài ra, bác cho em hỏi bác có thông tin về đoạn vành đai trong ngã tư Bình Thái - Cầu Vượt Gò Dưa không ạ ? Em tìm hoài không có thông tin gì cả hix

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng C
4/1/11
616
1.420
93
Cái khu này đâu chỉ có riêng mỗi bến xe đâu bác, mà còn có metro, ung bú nữa.
Chỉ cần một trong những cái đó đưa vào hoạt động thì đất khu này sẽ lên thêm một khúc...cứ thế cứ thế cho đến khi mọi cái đều đưa vào hoạt động...
Riêng về cái ung bú thì cũng sắp xong rồi, cho dù có vì lý do nào đó mà có kéo đi thêm ra đi nữa thì trong năm 2018 này cũng sẽ đưa vào hoạt động thôi. Lúc đó sẽ kéo giá lên một khúc rồi.
Bác là chuyên gia khu này rồi nên nắm được tiến độ. Nói chung khởi công trong đầu tư bđs là đã được, hoàn thành và dân về lại được tiếp haha.

• Like
Reactions: pheo@ and Tony.bui
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Bác là chuyên gia khu này rồi nên nắm được tiến độ. Nói chung khởi công trong đầu tư bđs là đã được, hoàn thành và dân về lại được tiếp haha.
Cái hầm chui cầu vượt khu suối tiên- đại học quốc gia cũng đang mần ...cầu vượt thì đã thông rồi, hầm chui thì bữa trước có cho xe đi...giờ lại cấm vì chua hoàn chỉnh.
Túm lại khi hầm chui đưa vào hoạt động thì quá ok...

Tập Lái
10/8/16
0
90
13
37
Cái hầm chui cầu vượt khu suối tiên- đại học quốc gia cũng đang mần ...cầu vượt thì đã thông rồi, hầm chui thì bữa trước có cho xe đi...giờ lại cấm vì chua hoàn chỉnh.
Túm lại khi hầm chui đưa vào hoạt động thì quá ok...
Bổ sung là hầm chui mới cho lưu thông 1 chiều, hướng TPHCM đi ĐN nha các bác

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Bổ sung là hầm chui mới cho lưu thông 1 chiều, hướng TPHCM đi ĐN nha các bác
Trước tết tui có nghe đã cho đi mà khi tui đi ra khu này thì lại cấm, giờ lại cho đi...

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Hi Bác, bán kính quanh bến xe <2km nhé.
Ngoài ra, bác cho em hỏi bác có thông tin về đoạn vành đai trong ngã tư Bình Thái - Cầu Vượt Gò Dưa không ạ ? Em tìm hoài không có thông tin gì cả hix
Bán kính < 2km thì chỉ có mặt tiền hoàng hữu nam là ok thôi, mà giá mặt tiền hoàng hữu nam thì giờ không còn cái giá đó. Còn ngoài ra không có chổ nào ngon hết. Bác muốn mua thì nên tìm hiểu kỷ...

Hạng B1
30/5/13
88
122
48
Bán kính < 2km thì chỉ có mặt tiền hoàng hữu nam là ok thôi, mà giá mặt tiền hoàng hữu nam thì giờ không còn cái giá đó. Còn ngoài ra không có chổ nào ngon hết. Bác muốn mua thì nên tìm hiểu kỷ...
Vậy em phải xem kỹ lại, gần bến xe không biết tương lai mần cái gì ăn đc nữa ?
Bác có biết tin gì về vành đai trong không ạ ? Chỗ phường Trương Thọ giờ giá trung bình ntn có kiếm chút cháo gì nhỉ ?

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Có 1 điều là tại các trạm Metro có các cầu bộ hành băng qua đường để kết nối 2 bên XLHN vào trạm Metro.
Nên bác nào có đất, nhà bên song hành Q9 có vẻ đẹp hơn bên Thủ Đức chứ các bác nhỉ?