Hạng D
19/10/06
2.225
12.295
113
Chương trình từ thiện kết hợp đón năm mới MFC đã tổ chức thành công, kỷ lục về số lượng xe và người tham gia, 45 xe và hơn 130 người.
Đoàn đã làm chuyến từ thiện ý nghĩa, cám ơn tổng quản Under với giúp sức của thanhxu, lemap và nhiều bác đã bỏ cả bữa ăn để sắp xếp các bữa ăn và công tác tổ chức đoàn, cảm ơn Madgay đã hoàn thành công tác dẫn đoàn, thông tin liên tục với tốc độ ...quá an toàn!

Cám ơn Under đã tổ chức cuộc chơi

Rất ấn tượng dẫn đoàn lượt về, nhớ từng biển báo luôn, em không hiểu bác ấy đi về SG-ĐL bao nhiêu lần rồi mà thuộc đường dữ vậy.

Cám ơn thêm xe số 33 thường xuyên báo đường cho em chạy, cám ơn bác @khoa đã cho mượn bộ đàm. Cám ơn các bác.

Tập Lái
11/10/14
29
19
3
39
[BCOLOR=#fcfcff]cám ơn các pác tổ chức 1 chuyến đi rất vui và ý nghĩa. em cũng vui được làm quen với nhiều pác. mong các pác chia sẽ thêm. trông chờ chuyến miền tây của pác under. cho e đặt gạch sớm luôn haha[/BCOLOR]

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
Em cũng rất cám ơn BTC đặc biệt @Undertaker, @Madguy, @ThanhXu đã lo lắng cho đoàn quên ăn, bỏ ngủ... được thành công trong chuyến từ thiện đầu năm rất vui và ý nghĩa.

Rất tiếc là do đoàn quá đông chưa kịp giao lưu len ken với những thành viên mới. Chúc các bác năm mới sức khỏe, hạnh phúc và thành công phát tài

Hạng B2
26/7/13
231
93
28
BINH DUONG
Bản thân tôi rất cảm ơn sự nhiệt tình trên cả tuyệt vời của Under, Thanhxu trong công tác tổ chức. Nhìn thanhxu len xen đi quyên góp mà thấy thương ...
Lời cảm ơn tiếp theo xin gởi tới các bác Cán Bộ đường lối ... dẫn đoàn rất tốt.
Qua 2 kì caravan (kì Lagi và lần này), bản thân tôi đánh giá chương trình lần này là thành công tốt đẹp. Tuy nhiên phải nhìn nhận một số điểm chưa được sau đây để rút kinh nghiệm. Các điểm này vừa có yếu tố khách quan, vừa liên quan đến khâu tổ chức, vừa có yêu tố mang tính cá nhân của một số thành viên ...
- Một số anh em không tham gia và/hoặc tự ý tách riêng các hoạt động chung của đoàn mà không báo trước (Điển hình là vào MRLQ),
- Đêm Gala thiếu tính tương tác giữa các thành viên, chưa có dịp cho các thành viên mới giao lưu với nhau, thiếu các trò chơi, văn nghệ mang tính tập thể ... nếu tôi nhớ không nhầm thì thiếu cả bài Quốc Ca của MFC ... Một mặt vì trời lạnh (làm teo hết trym), một mặt vì thiếu người dẫn chương trình, kiến tạo các trò chơi (@Baothan ?) , mặt khác là công tác Đấu giá sản phẩm mất quá nhiều thời gian, mặt khác nữa là ... sau 10H Resort không cho gây ồn ào ...

Xin hết ạ ... em nói gì sai thì BTC phạt em vài thùng em sẳn sàng ạ! :)

Tập Lái
Cám ơn các Bác trong hội MFC và BTC Caravan Đà Lạt 01/2015 thật đầy ý nghĩa. Cám ơn tất cả những nhà hảo tâm đã làm cho mình cảm nhận thêm cuộc sống càng có ý nghĩa khi mình biết chia sẽ nỗi đau với mọi người và cũng xin cám ơn các Chiến hữu đã cho mình thưởng thức tiếng đàn và giọng hát tối 02/2015. Nói tóm lại là mai mốt có đi đâu thì hú mình nhe. Japanese - Nhựt - 0939225588. Chúc các Bác một năm 2015 thật đầy Thành công.

Tập Lái
Cám ơn các Bác trong hội MFC và BTC Caravan Đà Lạt 01/2015 thật đầy ý nghĩa. Cám ơn tất cả những nhà hảo tâm đã làm cho mình cảm nhận thêm cuộc sống càng có ý nghĩa khi mình biết chia sẽ nỗi đau với mọi người và cũng xin cám ơn các Chiến hữu đã cho mình thưởng thức tiếng đàn và giọng hát tối 02/2015. Nói tóm lại là mai mốt có đi đâu thì hú mình nhe. Japanese - Nhựt - 0939225588. Chúc các Bác một năm 2015 thật đầy Thành công.

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
[MFC] Caravan Đà Lạt 1/1 - 3/1/2015: Chương trình và lịch trình
Em gửi tặng Bác Nhựt tấm hình AE hội ngộ cà phê chiều Đà Lạt