Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
A.M.C nói:
Về phần rửa xe như có bác phàn nàn thì em sẽ xem lại vấn đề này. Vấn đề bác tieuho123 <span style=""color: #ff0000;"">phàn nàn do rửa xe có sử dụng xà bông gì làm mờ và mất độ bóng </span>( đọc cái này là em biết bác cưng vợ hai thế nào rồi ;) ) Em sẽ xin một buổi coffee giải thích cho bác biết sau vì có nhiều nguyên nhân gây ra mất độ bóng ( trong đó có nguyên nhân do xà bông, mà tất cả các xà bông đều có thể gây nên tình trạng này ). <span style=""color: #ff0000;"">Trường hợp kính sọc khi bác bấm kính là 1 phần do nẹp kính của mình đó bác</span>. Sau chuyến đi này, nếu bác rảnh em xin bác một buổi để trao đổi với bác nhé.

Một lần nữa xin các bác bỏ qua những sơ sót không đáng có và bên em sẽ chấn chỉnh lại việc rửa xe cho khách hàng cho dù đó là 12h trưa như bác tuantt comment ;)

Thân gửi : các bác A.M.C

Như đã gọi điện báo cho các bác là dịch vụ của AMC về phần sữa chữa , tư vấn rất OK nhưng vẫn còn 1 điều chưa hoàn thiện đó là phần rửa xe , rửa xe ở đây em phản ảnh rõ là rửa không sạch : toàn thân + các cửa kiếng .... đều bị kéo từng sọc chạy dài từ trên xuống dưới .....vì vậy, sau khi kiếng xe khô thì nhìn rất khó chịu .... nhìn nó như có thác nước chảy từ trên xuống, còn phần phần thân xe thì như con ngựa vằn.... em phản ánh là mờ sơn để các bác nhắc thợ khắc phục chứ nếu nói chính xác là rửa ko sạch hết xà bông ( chắc có lẻ do là làm dịch vụ ko mất phí chăng ???? , hôm đó em vẫn thay thế phụ tùng tại AMC mà
)

Ý kiến em nêu lên là góp ý chân thành để AMC có thể tiếp thu , khắc phục.... để phục vụ tốt hơn cho MFC chứ ko có ý gì khác

Một lần nữa xin cảm ơn sự hổ trợ của Vinatars cũng như AMC cho chuyến Cânvan này và em cũng mong rằng AMC tiếp tục hổ trợ cho MFC trong tương lai

Trân Trọng Kính Chào

Hạng D
12/6/11
1.096
35
48
Undertaker. nói:
13h hom nay em qua AMC nhan quà, co bac nao đu theo ko???
Ipad
Được phát mỗi xe một cái hả bác Under.. ,hehehe :D:D:D
Mình đăng ký thêm một người lớn nữa nha - phụ huynh của mình , ( bác Vũ cho 1 cái E.bed cũng được ) Sorry vì đã báo trể .

Hạng B2
23/6/12
120
0
0
52
Vừa kiểm tra xe ở A.M.C xong .
Nhân viên nhiệt tình,vui vẻ chăm sóc kỹ V2 của em .

Hơi choáng khi cầm bản báo giá phụ tùng , em chỉ thay món nào thật sự cần mà củng gần 6tr dù đã giảm 10%(xe em bảo dưỡng 40k dù moi chạy 39k). Được cái sau khi làm xong xe chạy ngon hơn hẳn (cái này chắc cám ơn các Nv KT thấy làm việc rất kỹ lưỡng).
Vote cho A.M.C

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn
Em thì thường xuyên bảo dưỡng định kỳ ở AMC, em cũng đăng ký phát nhé bác Under
Tên: Trọng Kiệt
Số Xe: 56S-0829
DTDD: 0915.999.838
Cám ơn các bác

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
46
quyhien3 nói:
Undertaker. nói:
13h hom nay em qua AMC nhan quà, co bac nao đu theo ko???
Ipad
Trưa nay em cũng qua làm nè bác, chút cafe nhé ;)
Vậy 1h em có mặt ở chỗ bác Vũ nhé, đi chung nha. Mới có 1 em gái AMC giọng ngọt như mía lùi gọi, ko thể ko đi được:D

Hạng D
1/6/08
1.270
5.669
113
15
tieuho123 nói:
Thân gửi : các bác A.M.C
Như đã gọi điện báo cho các bác là dịch vụ của AMC về phần sữa chữa , tư vấn rất OK nhưng vẫn còn 1 điều chưa hoàn thiện đó là phần rửa xe , rửa xe ở đây em phản ảnh rõ là rửa không sạch : toàn thân + các cửa kiếng .... đều bị kéo từng sọc chạy dài từ trên xuống dưới .....vì vậy, sau khi kiếng xe khô thì nhìn rất khó chịu .... nhìn nó như có thác nước chảy từ trên xuống, còn phần phần thân xe thì như con ngựa vằn.... em phản ánh là mờ sơn để các bác nhắc thợ khắc phục chứ nếu nói chính xác là rửa ko sạch hết xà bông ( chắc có lẻ do là làm dịch vụ ko mất phí chăng ???? , hôm đó em vẫn thay thế phụ tùng tại AMC mà
)
Ý kiến em nêu lên là góp ý chân thành để AMC có thể tiếp thu , khắc phục.... để phục vụ tốt hơn cho MFC chứ ko có ý gì khác
Một lần nữa xin cảm ơn sự hổ trợ của Vinatars cũng như AMC cho chuyến Cânvan này và em cũng mong rằng AMC tiếp tục hổ trợ cho MFC trong tương lai
Trân Trọng Kính Chào
Cụ này mới lấy Gala của Richie phỏng? Trưa hôm qua thấy xe chạy khúc chợ Tân Định mà hok phải Richie cầm lái.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Cụ này mới lấy Gala của Richie phỏng? Trưa hôm qua thấy xe chạy khúc chợ Tân Định mà hok phải Richie cầm lái.
[/quote]
dạ đúng đấy bác ah . Nhà em ở chợ Tân Định , nếu sáng thứ 7 có bác nào ở gần thì đi chung ra chỗ đợi cho vui