Hạng C
17/2/11
861
79
28
Re:[ MFC ] Rủ Rê Off Cafe - Tiger - Ken

Chào mừng bác vào MFC. Theo dõi room, anh em hẹn nhau cafe, nghen. Khi đó Bác đến góp dzô, cho dzui.
:)

Nhaquexua nói:
Sáng nay, có đến café Rose từ 8hà 9h30, nhưng quán rộng quá, lại chưa biết mặt các bác và sai sót chưa lưu số DT .. vội đón con đi học về nên chưa được diện kiến các bác, mong có dịp được gặp mặt giao lưu với các bác. Thanks

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC

Nhaquexua nói:
Sáng nay, có đến café Rose từ 8hà 9h30, nhưng quán rộng quá, lại chưa biết mặt các bác và sai sót chưa lưu số DT .. vội đón con đi học về nên chưa được diện kiến các bác, mong có dịp được gặp mặt giao lưu với các bác. Thanks
Bác vào đó vừa vào sân bàn nào đông nhất là mấy Bác hội MIT nhà mình đó ...

Hạng D
1/6/08
1.270
5.630
113
15

Lang thang trên mấy trang mua chung, có cái này cũng hay:
http://www.hotdeal.vn/ho-chi-minh/nghi-duong-tai-rock-water-bay-7861.html
Thấy giá ổn, loại phòng okie (Deluxe Ocean View Villa), có cái hồ bơi nước mặn cho F1, đã bao gồm 1 bữa ăn tối và 1 suất...massage (khỏe hay mệt chưa biết
)
. Bà xã em đã lụm 2 cái.
Các cụ nào muốn lấy điểm với vợ (oishi, baothan...) thì dớt đi. Mai mốt xếp được lịch cả nhóm đi chung cho vui.

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83

thinhduc nói:
Thấy giá ổn, loại phòng okie (Deluxe Ocean View Villa), có cái hồ bơi nước mặn cho F1, đã bao gồm 1 bữa ăn tối và 1 suất...massage (khỏe hay mệt chưa biết
)
. Bà xã em đã lụm 2 cái.
Các cụ nào muốn lấy điểm với vợ (oishi, baothan...) thì dớt đi. Mai mốt xếp được lịch cả nhóm đi chung cho vui.
em cũng đặt 1 vouche này, mà sao bác phải lấy tới 2 cái? ở 2 đêm à?

Hạng D
1/6/08
1.270
5.630
113
15

Mua 2 cái, rảnh thì đi luôn hai ngày chứ chạy ra tới PThiết mà ở 1 ngày phí tiền xăng quá anh ơi.

Kiếm thêm vài đồng chí nữa lập 1 hội chừng 5 xe đi chung là đẹp.

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC

lại tiếp tục Phan Thiết à, hè này em đã đi 2 lần thêm chuyến canaval là 3 rùi...

Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon

Cái này hay nè Thinhduc , lập hội đi nhé

Hạng D
1/6/08
1.270
5.630
113
15

Cái này không phải là lập hội anh Sea ơi. Anh thích thì cứ chiến voucher, lựa một thời điểm thích hợp cho số đông thì confirm và lên đường. Gia đình em bình quân 1 tháng đi chơi xa 1 lần. Hoặc là book phòng, hoặc có voucher thơm thơm thì mua để sẵn...
Mọi khi đi một mình, hôm nay nảy ra ý định rủ anh em đi chung cho vui thôi.
Nhưng đi kiểu này tính chất không giống caravan. Tối đa chừng 5 gia đình, đông hơn nữa thì hơi loãng...

Hạng D
12/6/11
1.096
35
48

thinhduc nói:
)
. Bà xã em đã lụm 2 cái.
Bác lại rủ rê dzụ dzổ anh em nữa :D:D:D

Hạng C
3/12/11
666
777
93

Em đợt này đang sửa nhà mới, chắc đu theo đợt này còn nổi chứ đợt sau hơi oải.

thinhduc ngoan phết, để cả hình avatar gia đình lên, chắc tự vấn lương tâm đây mà