Hạng D
11/2/11
1.310
2.380
143
www.falkentire.com
con Anh lai Tàu này mua chạy vài năm hãng phá sản bỏ của chạy thì lấy đâu ra phụ tùng mà sửa
Độ tin cậy vẫn cao hơn những hãng đã dính phốt bác ạ.

Siêu thị, cửa hàng tiện lợi -> bán rồi
Điện thoại -> ngưng sản xuất rồi
Ô tô -> Giảm giá tụt quần kéo doanh số

Hạng D
2/7/17
1.575
2.083
113
44
Con này có thuê đội ngủ thiết kế kiểu mì Ý như ai đấy hông ta?

Hạng B2
9/3/21
176
200
43
Có mướt với giá đó bớt mơ mộng dùm. Con zs bán bên thái cũng hơn 360 củ chứ mấy về VN giờ bán 500 củ. Con này về chắc chắn là cũng tầm 500 củ thôi. Cạnh tranh giá rẻ với tụi vios và accent thêm giờ có cerato nữa.
Nhưng chênh vậy thì vẫn ế vì cái thương hiệu tàu, cộng thêm ko có đại lý thì người ta vẫn mua accent vios thôi chả có lý do gì
Đính chính miếng e zs bán thái là 470tr bản base nha bác hehe. Chất lượng e k bàn kakak

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
ghế nỉ ,nhung ấm hơn ghế da nha bác.cái này mình khẳng định vào mùa lạnh chui vào xe ngồi ghế nỉ cảm giác ấm hơn.còn ưu điểm tuyệt đối là rẻ hơn ghế da.kkkk
Kk ấm mùa đông mà nóng mùa hè thì cũng hòa

Hạng C
20/4/18
966
1.787
108
48
Bình Dương
Độ tin cậy vẫn cao hơn những hãng đã dính phốt bác ạ.

Siêu thị, cửa hàng tiện lợi -> bán rồi
Điện thoại -> ngưng sản xuất rồi
Ô tô -> Giảm giá tụt quần kéo doanh số
Nhưng hiện tại xe nó ngon nhất trong phân khúc, tầm giá đấy và nó cũng kéo giá xe tại thiên đường xuống kha khá....để bọn tư bản và tư bản đỏ bớt ăn dày. Dẫu gì cũng cảm ơn anh Vova! Nhỉ!

Hạng D
2/7/17
1.575
2.083
113
44
về VN mà 400 triệu thì khéo bán không kịp nhập, các thánh MAzda 3, Kia CERATO, Hyundai Accent, Elantra, Toyota Altis, Honda Civic khóc như mưa với em nó chứ chả chơi. cứ rẽ, vừa miếng là bán chạy à.
Kể cả con xe hạng sang LuxA cũng phải khóc theo ấy chớ, kéo cả đám hạng Dê cũng lung lay luôn.

• Like
Reactions: Perenco