Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113

Tiền nào của nấy không sai !
Mấy anh mua Ford cũng mệt mỏi, kiện tụng đầy ra cả đó bác ơi, sao không nói. Mà nó là lỗi hàng lọt của Forrd, bị kiện khắp nơi trên TG. CÒn đây chỉ là lỗi trên 1 xe và lại là lỗi phần mềm của môdun rời

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hy vọng em này về VN không bị học đòi theo Nhật, Hàn, Âu Mỹ mà cắt option và đội giá lên,,,, chỉ hy vọng thôi..... Chờ đến khi các hãng xe TQ thật sự lắp đặt nhà máy và sx tại VN thì mới hy vọng bình ổn giá oto. Còn mấy thèng cò xe trung gian nó khát máu lắm, không bao nhiêu là đủ cho vào mồm chúng

Hạng C
20/4/18
969
1.793
108
48
Bình Dương
Tại Lao Đồng thì giá xe vẫn là yếu tố quyết định chính sau rồi tới Option. Chỉ cần khoảng 10 năm thì xe Oppa đã dùng chiến thuật này đấm cho xe JAV rụng răng. Thiên đường thuế phí nên đi đúng đường rồi....

• Like
Reactions: kanishi
Hạng D
18/3/08
1.566
1.545
113
Mấy anh mua Ford cũng mệt mỏi, kiện tụng đầy ra cả đó bác ơi, sao không nói. Mà nó là lỗi hàng lọt của Forrd, bị kiện khắp nơi trên TG. CÒn đây chỉ là lỗi trên 1 xe và lại là lỗi phần mềm của môdun rời
Ford dính phốt ai cũng biết rồi, mình nói nữa cũng bằng thừa

Còn thằng xe tàu mg này bữa giờ tung shit-dơ ca tụng xe Anh Quốc rất ư là lừa đảo mập mờ thông tin xuất xứ. Vì vậy mình mới NOTE lại các cho các bạn khác có thêm thông tin tham khảo, không để bọn tàu chó và sản phẩm của nó lừa dân Việt Nam mình.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Đúng là xe nào quảng cáo nhiều trên OS là ế
Ko QC thì ksao, qc các bác lòi ngay ra phốt thế này
Ko nói m cũng chả biết ;)

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Tại Lao Đồng thì giá xe vẫn là yếu tố quyết định chính sau rồi tới Option. Chỉ cần khoảng 10 năm thì xe Oppa đã dùng chiến thuật này đấm cho xe JAV rụng răng. Thiên đường thuế phí nên đi đúng đường rồi....
Mịa, xe ồ pa mới là thèng ăn dày nhất mà sao nhiều người tung hô thế nhỉ kể cũng lạ, có kẽ nó theo mỹ mà đa số trẻ trâu ta lại toàn đội mỹ lên đầu....

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Ford dính phốt ai cũng biết rồi, mình nói nữa cũng bằng thừa

Còn thằng xe tàu mg này bữa giờ tung shit-dơ ca tụng xe Anh Quốc rất ư là lừa đảo mập mờ thông tin xuất xứ. Vì vậy mình mới NOTE lại các cho các bạn khác có thêm thông tin tham khảo, không để bọn tàu chó và sản phẩm của nó lừa dân Việt Nam mình.
Nói thật với bác, ngoài Toy, Hon, Mit thì xe nào cũng lỗi vặt có mà đầy. Mà ngay 3 anh kia thì cũng chỉ những mẫu có doanh số nói lên tấc cả thôi, chứ mấy mẫu lạ lạ vẫn lỗi đầy. Trong dàn xe Nhật tệ nhất là anh Mazda, lỗi tè le tùm lum. Xe Hàn đỡ lỗi hơn mấy anh Mỹ, còn xe Âu thì..... thôi đừng bàn...

• Like
Reactions: tolovitxp