Tập Lái
20/5/20
22
11
3
41
Cảm biến áp suất lốp hiện có rất nhiều hãng, nhưng xài của bên SKYAUTO Việt nam, chất lượng ổn định nhất tại thị trường Việt Nam hiện nay ạ

Hạng B1
12/7/15
89
366
53

Các bác cho em hỏi chút: em vừa mua và tự lắp bộ Michelin TPMS mới (xe em Mazda 6) thì chỉ có 3 bánh xe là cảm biến được nhận và hiển thị lên màn hình (sau khi chạy vài vòng như hướng dẫn).

Cái cảm biến cuối bánh sau bên phụ mãi 2 bữa nay vẫn chưa đồng bộ được với bộ thu. Chẳng lẽ do pin hết ? Hay phải chạy thêm mấy chục km nữa mới đồng bộ được hả các bác ?

Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo em với
Bác cho em review bộ này sau 1 năm dùng với. Em định mua mà ko thấy thông tin review bộ này. Cảm ơn bác

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Bác cho em review bộ này sau 1 năm dùng với. Em định mua mà ko thấy thông tin review bộ này. Cảm ơn bác

OK nhé bác, bắt sóng và hiển thị các thông số tốt khi xe chạy (em gắn kính lái, ngay gần gương hậu trong xe), pin thì cắm sạc và có thể lấy pin năng lượng mặt trời rất tiện dụng và dùng rất lâu. Pin của các cảm biến em dùng đến giờ này rất ổn, ko lỗi gì. Ngoài ra có hotline của Mitchelin Việt Nam bác cứ alo vụ bảo hành nếu cần, họ là 1 đổi 1 đấy.

• Like
Reactions: Hungeib
Hạng B1
12/7/15
89
366
53
OK nhé bác, bắt sóng và hiển thị các thông số tốt khi xe chạy (em gắn kính lái, ngay gần gương hậu trong xe), pin thì cắm sạc và có thể lấy pin năng lượng mặt trời rất tiện dụng và dùng rất lâu. Pin của các cảm biến em dùng đến giờ này rất ổn, ko lỗi gì. Ngoài ra có hotline của Mitchelin Việt Nam bác cứ alo vụ bảo hành nếu cần, họ là 1 đổi 1 đấy.
Cảm ơn bác nhé

Tập Lái
20/5/20
22
11
3
41
Bác gửi Ảnh lên đây em xem nhé, vì Bác nói như vậy em chưa biết là loại Bác mua có phải chính hãng không?

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Trước em mua ở Megamall là tầm 2Tr, có thể mã số dòng sp khác ... Giờ vẫn thấy bán đấy, cả bơm, nước hoa ... của thương hiệu này.

• Like
Reactions: Hungeib