Hạng C
23/1/06
618
19.819
93
51
MÌnh cũng định là không hỏi, vì thấy anh rất hay thường hỏi nên mình mạn phép hỏi, anh hỏi để àm gì vây! Đấy câu mà mình đang muốn hỏi đó chính là câu hỏi vì mình nghe mọi người nói là anh rất hay hỏi nên mình chỉ hỏi như vậy thôi
:)

quả thật em thấy nhiều bác trên có vẻ ko thích em hỏi. Tuy nhiên hôm qua giờ em cũng ráng nhịn ko dám hỏi. Nhưng hôm nay suy nghĩ mãi nên buộc phải hỏi ạ ! Chứ ko hỏi em ra CNl em thấy khó chịu lắm.

CÁc bác chia sẻ đề tài hữu ích này nhé !

• Haha
Reactions: 4bthang2b
Hạng C
13/7/11
857
12.904
93
cám ơn bác chia sẻ.

Phí công chứng tính thế nào bác nhỉ?
Tuỳ nơi.
E làm 2 lần: lần 600k chia đôi với người bán (Sg). Bo cho ccv 200k, họ làm sẵn hết, ký sẵn, đóng dấu luôn nhưng chờ mình đi nh thanh toán mới nộp
Lần khác 200k ở tỉnh

2/1/17
137
518
93
25
B
Thớt của bác còn ích hơn nhiều thớt của @h.hung với @Mèo Bố , không vi phạm nội quy diễn đàn, cứ mở thoải mái .
@Phi Lương mượn nick

Còn các chi phí thì Google, nhóc trên net
Hỏi xong chẳng có feedback kq gì cả. Vd hôm trước hỏi vụ xe đậu sát bên cổng nhà, chắn lối đi hẻm. Mọi ng tư vấn đã đời xong im ru

• Haha
Reactions: 4bthang2b
2/1/17
137
518
93
25
Sống làm cc gì mà cứ dựa vào kinh nghiệm của người khác.
Hỏi thì tốt, vì trên đời chẳng có ai biết tuốt (trừ Joni) nhưng ít ra bác ấy cũng nên cho mọi ng biết kq làm như thế có đc ko. Với lại bác í hỏi ng khác cũng nên chia sẻ kinh nghiệm / kiến thức của chính mình nữa chứ, chẳng lẽ cứ ngửa tay xin tiền hoài.
Cuối cùng là chưa ai biết bác @Macheda là nick thật hay âm binh hoặc AI của mod mở thớt câu viu nữa :D