Hạng D
8/1/19
1.586
2.220
121
dưới 900 thì ok , dư tiền mua về trải nghiệm cũng tốt, mấy cái xe nay` sang năm có khi bán chả ai dám mua

Tập Lái
13/1/23
0
26
12
36
Mua mới có 1 nguyệt mà bán rồi, lúc kêu trãi nghiệm, lúc nói xe bự quá. Ráng gom đủ 1 Tỷ 2 em đi mua chiếc lexus 2015 đi cho lành
Thì bác gom 1tỷ2 mua cái xe cách đây 8 năm đi rồi thấy nó lành hơn cái xe 1 tháng chứ quan điểm khác nhau sau bác mua được .

Tập Lái
13/1/23
0
26
12
36
thôi thà nói thật....." em trót dại, ngờ u nên mua phải thôi ae thương tình muốn trải nghiệm em để rẻ lại cho" như vậy có khi lại dể bán hơn đó :D
ủa bác , bác có cơ hội trải nghiệm chưa mà bác nói như thật vậy . em bán xe chứ không phải lên tranh luận, tôi đã và đang dùng khá nhiều dòng xe ( tôi Nghĩ là tôi trãi nghiệm nhiều hơn bác :) ) cảm nhận VF9 nói riêng và xe điện vin nói chung họ đã làm rất tốt . thật là xe chạy rất ok nhưng vì lí do riêng nên tôi bán chứ chả phải như bác nghĩ đâu . chưa bao giờ hối hận khi được trải nghiệm VF9 . còn bác 'Khôn " hơn thì tốt nhất bác đừng cm bậy bạ như vậy !

Tập Lái
1/8/13
21
30
3
Thì bác gom 1tỷ2 mua cái xe cách đây 8 năm đi rồi thấy nó lành hơn cái xe 1 tháng chứ quan điểm khác nhau sau bác mua được .
Khi gom đủ tỷ 2 êm sẽ mua xe, nhung chắc chắn ko phải xe này. Còn bác bỏ gần 2ty lấy 1 vật dụng về chỉ để trãi nghiệm 1thang thì chỉ có 2 khả năng, hoặc quá nhiều tiền hoặc quá ít não. Lấy vật dụng về ko như đại lý quảng cáo đành ngậm ngùi mà đẩy thôi. Người có chút suy nghĩ khi đọc bài ai cũng nghĩ vậy cả. Bác rao trên chợ xe có nhiều quan điểm thì có người cười khẩy bác cũng bình thường. MiOto cũng có cho thuê xe này mà sao bác ko thuê đôi ba ngày trãi nghiệm tẹc ga có phải hợp lý hơn ko? Ngạo nghễ làm gì giờ để thiên hạ nói này nói nọ kkkk à mà chắc bác tiền ko phải nghĩ nên em theo ko kịp, bác bỏ quá cho em.

Hạng C
25/5/11
922
611
93
Khung gầm chắc ok kê rùi, truyền thống xe Vin; Hệ thống hỗ trợ an toàn cũng ok
Xe to dài đi đường trường mới xướng, nhưng 1 lần sạc đi được 550 km thì mới OK
Bác chủ chắc bị bà xã bắt bán xe :D:D:D:D

• Like
Reactions: QuyenPDK
Hạng D
11/11/16
1.174
1.019
143
46
ủa bác , bác có cơ hội trải nghiệm chưa mà bác nói như thật vậy . em bán xe chứ không phải lên tranh luận, tôi đã và đang dùng khá nhiều dòng xe ( tôi Nghĩ là tôi trãi nghiệm nhiều hơn bác :) ) cảm nhận VF9 nói riêng và xe điện vin nói chung họ đã làm rất tốt . thật là xe chạy rất ok nhưng vì lí do riêng nên tôi bán chứ chả phải như bác nghĩ đâu . chưa bao giờ hối hận khi được trải nghiệm VF9 . còn bác 'Khôn " hơn thì tốt nhất bác đừng cm bậy bạ như vậy !
Like cho bác, giờ mà cái gì liên quan đến VF là bị đem ra moi móc thấy ớn